Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama hili lilifanikiwa huko huko zanzibar iweje na hili lisifanikiwe!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MTENGETI, May 29, 2012.

  1. MTENGETI

    MTENGETI JF-Expert Member

    #1
    May 29, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,292
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    salaam sana wana JF.
    Nyerere (RIP babu yangu) ulitueletea azimio la Arusha na watu wakatembea kwa mguu kutoka Arusha kwenda (hapa sina uhakika ni Dar ua Dom) (rest in peace Seth Benjamini ) kuliunga mkono Azimio . Mwaka 1988 watu hao hao wakakutana huko Zanzibar wakavunja Azimio lile na kutuletea azimio la Zanzibar ambalo ndo lilizaa statement ya Kero za Muungano na kuanza kuitafuna nchi kwa raha zao. Sasa leo huko huko Zingi bar wanataka kuvunja Muungano. Nina imani watafanikiwa kama walivyofanikiwa kufutilia mbali Azimio la Arusha
    Nawasilisha
     
  2. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    zanzi bar.
    hili jina litakuja kuchomwa moto na hawahawa uamsho.
     
Loading...