Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kama hii igekuwa chadema ccm wangesema udini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by andrews, Jul 23, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. a

    andrews JF-Expert Member

    #1
    Jul 23, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    1.kikwete muislam.
    2.bilali makamu wa rais muislam.
    3.jaji mkuu othman chande muislam.
    4.mkuu wa polisi said mwema muislam.
    5.mkuu wa usalama wa taifa othman muislam.
    6.nape nauye katibu mwenyezi wa ccm muislam.
    7.mwenyekiti wa uwt sophia simba muislam .
    TATIZO NI WAO WAO WENYEWE SIO DINI ZAO UKIWAONGEZA HUMO .
    PINDA.
    MUKAMA.
    ANA MAKINDA
    MWANASHERIA MKUU WA TANZANIA.
    MKUU WA MAJESHI
    PIUS MSEKWA.
    HAWA WOTE TUNAWALAUMU KWA UTENDAJI WAO NI WAZANDIKI WAFILISI WA TAIFA LETU WALA RUSHWA,WAUZAJI WA TAIFA LETU WATUMIAJI UBABE LAKINI NI UFISADI WAO NDIO TUNAOULAANI SIO DINI ZAO.NA SASA CCM KWA KUSHIRIKIANA NA CUF NA WANAUAMSHO WANA AJENDA YA KUTUMIA UKRISTO NA UCHAGA KUWAHADAA WATANZANI POLENI CCM,CUF NA WANAUAMSHO.NATOA HOJA
     
  2. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Nimeisoma
     
  3. a

    andrews JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    1.hussein mwinyi waziri wa afya=mtoto wa ally hassan mwinyi.
    2.vita kawawa na dada wake wabunge wa ccm =watoto wa rashid kawawa.
    3. David matayo mbunge na naibu waziri wa ccm=mtoto wa cleopa msuya.
    4.binti wa sokoine mbunge ccm arusha=mtoto wa edward sokoine.
    5.mtoto wa bilali mbunge wa east africa ccm=mtoto makamu wa rais bilal.
    6.makongoro nyerere=mtoto wa nabii wetu wa tanzania nyerere.
    7.nape nauye katibu mwenezi ccm=babake ni nnauye alikua kada wa c
    naomba mwenye majina zaidi atujuzecm.
    8.mtot wa getrude mongela ni mkuu wa wilaya moja tz.
    nape anapowasema chadema kwamba ni chama cha ukoo hapo juu vipi ?


     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hii thread naitabiria matatizo muda si murefu tokea sasa!
     
  5. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #5
    Jul 23, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 135
    Kumbe list hii imekaa hivi ? haya wacha tusikie comments za ma CCM
     
  6. l

    lugano5 JF-Expert Member

    #6
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 4,342
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 5
    duhh bado wiliam malecela anavutiwa pumzi,ila mm naona ndo system ya nchi nyingi duniani tusilaumu sana sema wao ccm wanatumia njia ya ukabila na udini kukibomoa chadema lakini si wote walio chadema ni wachaga,hii dhana ya udini ndo mbinu walioitumia kuiua cuf,.......ni maono tu usjenge chuki
     
  7. Jaffary

    Jaffary JF-Expert Member

    #7
    Jul 23, 2012
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 729
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    Udini unaonekana cdm tuu kumbe ila wht i believe tusijaribu kuchagua mtu eti kwa sababu ni dini fulani lazima tuangalie uwezo wa mtu!
     
  8. a

    andrews JF-Expert Member

    #8
    Jul 23, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    tatizo la ccm wanfikiri ni wajanja kuliko watz wengine bado mikataba hewa tutaiweka humu na wahusika ni watoto na mashemeji wa vigogo
     
  9. k

    kimeloki JF-Expert Member

    #9
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 1,258
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
    hewala
     
  10. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #10
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,960
    Likes Received: 1,228
    Trophy Points: 280
    mzee umepiga pentagon yao..ILA KWELI BANAAA
     
  11. a

    andrews JF-Expert Member

    #11
    Jul 23, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ​inabidi tuwabane kila kona mpaka zuzu tumuelimishe wajue hawa ni maharamia wa taifa
     
  12. Ngongoseke

    Ngongoseke JF-Expert Member

    #12
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 3,212
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Tuwekeeni na wabunge wa viti maalum chadema ili tupime wapi kunafaa'maana wote mko sawa tu ccm na cdm undugunaizesheni umejaa sana tu
     
  13. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #13
    Jul 23, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kwangu mimi hoja si dini. Huwa sipendi wenzangu wa upande wa pili wanavyo penda angalia kila dini ya mtu kwa hiyo kwa upande wangu sipendi kufanya hivyo pia.
     
  14. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #14
    Jul 23, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    9. Mtoto wa kike wa Mzindakaya = Mbunge
    10. Mtoto wa kiume wa Mzindakaya = Rafiki ya Prince kawa mkuu wa Wilaya
    11.Mtoto wa Mwinyi = Ni Mbunge wa Afrika ya Mashariki
    12. Mtoto wa Malecela = Katibu kata Kivukoni
    13.Mtoto wa Makamba = Naibu waziri
    14. Mtoto wa Makamba = Mkurugenzi VODACOM
     
  15. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #15
    Jul 23, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kama msitu wa pande umefyekwa nitachangia.
     
  16. Msalagambwe

    Msalagambwe JF-Expert Member

    #16
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Last time nilipocheki miti yote ilikuwa bado imesimama tayari kushuhudia mauaji mengine ya Polisi na Tiss.
    Ooops!! Samahani kesi ya msitu wa mabwepande iko mahakamani sitakiwi kuongelea.

     
  17. KML

    KML JF-Expert Member

    #17
    Jul 23, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Alafu wote vilaza. ivi uyu makamu wa rais kwanza ndo kilaza namba moja yupo kama hayupo vilee...yaani yupo yupo tuuu
     
  18. K

    Kichasi Member

    #18
    Jul 23, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Niko maeneo ya kiborilon napata kitimoto rost/mbuzi katoliki ila mahudhurio sio mazuri tangu jmosi.
     
  19. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #19
    Jul 23, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,755
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Du bora ww wa Kiborloni nigawie na mm nishushie na Safari, maana UDINI umeshaanza na Topic humu hakuna tena leo
     
  20. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #20
    Jul 23, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,086
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    wapinzani wa ccm wengi wanachuki na uislam / waislam ... FACT!


    NAONA MAJINA YA KIISLAM UME HIGHLIGHTS NA KUKOLEZA WINO MWEKUNDU ..... NA BADO !! MTAKOLEZA SANA TU
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...