Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama hauna moyo mgumu usifungue

Discussion in 'Jamii Photos' started by Amoeba, Oct 27, 2009.

  1. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    <cite>wakuu hii nimeshindwa kumudu kuzicopi hiz picha kutokana na zilivyo mbaya. anayejiskia afungue hiyo link, (AT YOUR OWN RISK)

    nigeriavillagesquare.com/.../33702-very-gruesome-pictures-thai-cannibals-<wbr>eating-blackman-2.html</cite>
     
  2. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2009
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,511
    Likes Received: 2,787
    Trophy Points: 280

    Umekusudia nini ?Website au kitu gani?mbona haifunguki hiyo uliyoweka hapo? au hii website ya Kipopo? http://www.nigeriavillagesquare.com/index.php
     
  3. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2009
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,511
    Likes Received: 2,787
    Trophy Points: 280
    Those freaks will eat just about anything. They even eat babies too. Check this out below, that is if you have the stomach.

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    And check this one out too. You'll never sip wor won ton soup ever after. I promise you.

    [​IMG]
    Yes these has been going around for a while and has been proven to be false since a long time ago. Did you not hear of the news then? Ii believed as well until I followed it up to the point of discovering that it was a hoax[​IMG]
     
  4. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,064
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
  5. L

    Lunanilo JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2009
    Joined: Feb 15, 2008
    Messages: 370
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Nimeanza kuoina hii picha kuanzia wiki tatu zilizopita. Karibu watu wote walio kwenye address book yangu wameniletea. Mimi binafsi naona kama ni kiini macho. Watu mnaojua uchambuzi tusaidieni kuitafakari hii picha. Kama kuna kitu kama hicho wapelelezi wa kimataifa wanaiangaliaje? Wapi interpol etc? Balozi za nchi za kiafrika zinafikiria nini, heck even the congressional Black caucus should have a say on this if it is real. If it is a hoax what is the point?
     
  6. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    It is ridiculous. Do this man have a conscience?
     
  7. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hii picha ni ya kweli au ni ya kutengenezwa tu, nifafanulieni jamani, kama ni ya kweli ni ya nchi gani?
     
  8. N

    Nanu JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2009
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hii ni hoax, wala si picha ya kweli, it has been in circulation for last 4 years.
     
  9. O

    Omumura JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Natamani hiyo picha ingekuwa ni fisadi mmoja analiwa na shetani!
     
Loading...