Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama hauipendi simba+ chadema basiiii tena!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Sema Chilo, May 6, 2012.

  1. Sema Chilo

    Sema Chilo JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 324
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usipende vitu vya presure jamani penda SIMBA na CDM utaishi kwa amani bila shida na kumbe MWIGULU NCH ni YANGA? kaja uwanjani na jezi zake za chama mhhhh simba oyeeeeee
     
  2. M

    MgungaMiba JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2012
    Joined: Aug 28, 2011
    Messages: 606
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 45
    Mpe ushauri huo Freeman Mbowe, maana yeye ni Yanga damu! Sijui utafanyaje!
     
  3. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    usipende kuchanganya siasa na mpira ndugu yangu.
     
  4. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    jamani mimi ni CHADEMA, lakini pia mimi ni YANGA,lakini sina jinsi ntaipenda hivyohivyo si unajua mapenzi gharama?
     
  5. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #5
    May 6, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nafikiri Mpira na Siasa ni vitu viwili tofauti...Mimi ni CDM ila kiushabiki ni Simba, sawa. Lakini ningependa kushauri kuwa kuna wana CDM ambao ni Yanga damu, hivyo tusiione Simba kuwa ni CHADEMA. Tutakwaza imani za wengine...wana JF wote ni wamoja na hata ukiona mtu anakukosoa usihofu, huo ndio upevu.
     
  6. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #6
    May 6, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni kweli Simba imeshinda, basi tusiihusishe na CDM
     
  7. t

    tononeka Member

    #7
    May 6, 2012
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kwani wameshinda mangapi?
     
  8. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #8
    May 6, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ni kweli mkuu hata mimi jamaa ananitonesha,kwani mi ni Chadema damudamu toka mfumo wa vyama vingi uanze lakini pia mi ni yanga damudamu toka udogo wangu na vyote nilijikuta navipenda kulingana na mapenzi ya familia na jamii iliyokua inanizunguka.sasa jamaa akichanganya mpira na siasa hahisi kuzirai
     
  9. b

    busara ya mzee Member

    #9
    May 6, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kamanda maneno yako ni kweli pasipo shaka..Mmm..lakini hiyo kijani,hakunaga,,,na jana nmc kamanda wa anga mbona alikuwa anatabasamu,nguo na kadi za kijani zikitupwa kwenye mapipa ya taka,...Mmmm misomo.....
     
  10. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #10
    May 6, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    H, Mdee naye yanga, Slaa Simba!!
     
  11. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #11
    May 6, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    .com generation!
     
  12. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #12
    May 6, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,229
    Trophy Points: 280
    mimi nashabikia Yanga na Arsenal.....sawa....
    lakini huning'oi Chadema hata uje na fokolifti......
     
  13. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #13
    May 6, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Nilikuwa nishafanya maamuzi magumu. Duh! Kumbe tuko wengi, sijui nirudi Yanga? #Kigeugeu
     
  14. Sema Chilo

    Sema Chilo JF-Expert Member

    #14
    May 6, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 324
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poleni makamanda kama nimewakwaza ok ilikuwa ni furaha tu, but tupo pamoja sana katika harakati za ukombozi wa nchi yetu.
    ok pamoja sana VUA GAMBA THEN VAA GWANDA
     
  15. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #15
    May 7, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wenye busara na bila ufisadi siku zote ni yanga...simba club ya waarabu ile...
     
  16. H

    Han'some JF-Expert Member

    #16
    May 7, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0






    upo sayari ipi?
     
Loading...