Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama hali ni Hii Arumeru CCM basi

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by mgeni wenu, Mar 25, 2012.

  1. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Wana JF jana katika kumnadi mgombea wa CCM (Siyoi)Sumari katika kata ya Maji ya Chai,muda mwingi Meneja Kampeni Mwigulu Mchemba alikuwa akijitetea Shutuma zake ndani ya JF,nakusema anamchukia sana SLAA huku akisema Nassari hana NGO ila anamlisha mbwa wa Mzungu..
    MY TAKE:kama hizo ndo hoja za CCM basi tunaongozwa na watu Hatari sana vichwani
     
  2. P

    Pelege Senior Member

    #2
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hicho ni chama legelege na dhaifu CCM,hakiaminiki tena machoni mwa watanzania.
     
  3. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mfa maji haachi kutapatapa
     
  4. Chali wa Moshi

    Chali wa Moshi JF-Expert Member

    #4
    Mar 25, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yaani wewe ndounajua nilegelege sasa ivi wakati tangu kianze kuitwa ccm ndokilianzia apo ulege lege.
     
  5. MANYORI Jr

    MANYORI Jr Member

    #5
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 25, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    jamaa kakaza anataka kuwa presda? ok,ngoja 2one
     
  6. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #6
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Cdm oyeeeee
     
  7. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #7
    Mar 25, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huyu Mwigulu Nchemba si ndie mwizi wa wake za watu huyu? Kichwani mwake anawaza uzinzi tu, hana lolote. Mashavu yake!
     
  8. kimatire

    kimatire JF-Expert Member

    #8
    Mar 25, 2012
    Joined: Nov 27, 2008
    Messages: 365
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Chama cha Mapinduzi, kwa sababu ya uzito wa historia yake, hadhi ya jina lake, mfumo wa wavu wake, mazoea ya watu, na ubovu wa Vyama vya Upinzani, kinaweza kuchaguliwa na Watanzania, pamoja na kansa ya uongozi wake. Au watu wanaweza wakachoka, wakasema, "potelea mbali:" wakachagua Chama cho chote, ilimradi tu watokane na kansa ya uongozi wa CCM. Hainifurahishi kuyasema haya, lakini uhai wa Nchi yetu unataka yasemwe. (Ukurasa 61)

    Mwalimu hakuishia hapo, bali aliongezea namna hii:

    Nilisema awali kwamba kansa ya uongozi ndani ya Chama cha Mapinduzi isingekuwa ni jambo la kutisha sana kama tungekuwa tumeanza kuona Chama kizuri cha upinzani kinachoweza kuiongoza Nchi yetu badala ya CCM. Ubovu wa uongozi ndani ya CCM ndio uliofanya nikapendekeza tuanzishe mfumo wa Vyama Vingi. Nilitumaini kuwa tunaweza kupata Chama kingine kizuri ambacho kingeweza kuiongoza Nchi yetu badala ya CCM; au ambacho kingekilazimisha Chama cha Mapinduzi kusafisha uongozi wake, kwa kuhofia kuwa bila kufanya hivyo kitashindwa katika uchaguzi ujao. Lakini bado sijakiona Chama makini cha upinzani; na wala dalili zo zote za kuondoa kansa ya uongozi ndani ya CCM. Bila upinzani mzuri wa nje, na bila demokrasia halisi ndani ya Chama cha Mapinduzi, Chama hiki kitazidi kudidimia chini ya uzito wa uongozi mbovu. Kwa hali yetu ya kisiasa ilivyo nchini hili si jambo la kutarajia bila hofu na wasi wasi! (Ukurasa 66)
     
  9. m

    matawi JF-Expert Member

    #9
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kwa hiyo tumwambieje siyoyi amweke mywaif wake mbali na mwiguluuu! Hakiyanani mmasai atampa poloniam dozi dabo ya ile ya mwakyemb
     
  10. W

    Wakuti JF-Expert Member

    #10
    Mar 25, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 377
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCm itaendelea kuwa juu tu. Tanzania hakuna chama cha siasa hata kimoja vyote ni vyama vya harakati na kutangaza harakati badala ya sera. CCM oyeeeeeeeeeee!
     
  11. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #11
    Mar 25, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    "ccm itanedelea kuwa juu tu" ya mai waifu wako.
     
  12. W

    Wakuti JF-Expert Member

    #12
    Mar 25, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 377
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukweli unauma lakini CCM chama kubwa
     
  13. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #13
    Mar 25, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Ni kweli ccm ni chama kubwa kwa kuwa na viongozi wengi wenye skendo za kifisadi na mafisadi. Hakuna chama kingine kikubwa kilicho watenda watanzania kama ccm.
     
  14. G

    Gwesepo Senior Member

    #14
    Mar 25, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ndugu yangu wakuti usitoe hoja kama hujui unacho waza,ujenge hoja nasio ushabiki usio kuwa na Tija,huu wakati si wakushabikia kama simba na yanga,hoja ya msingi ni kwamba CCM kama chama tawala kinatupeleka wapi?ifike mahali tusiwe shabiki wa vyama tu huu ni ujinga na ni ubwanyenye,tuangalie kuwa serikali iliyopo madarakani inawasaidieje wananchi,ukweli ni kwamba serikali yetu inatupeleka kuzimu na kama tuko ndani ya boti basi hilo boti lina zama, tajiri kalala mafisadi wameamka,watu tunaishi maisha yasiyo eleweka kama kesha kutakucha,ifike mahali tuoneane huruma jamani!hv wee tajiri utalala mpaka lini maisha ya wanachi wako ni magumu kila kona hv wewe unafurahia kweli unako tupeleka,mm sio shabiki wa vyama lakini napata taabu is some thing paradox my life style.nafikiri watanzania tumelishwa libwata kali sana. basi Mh tumwachie Mungu,wasije wakanipeleka india
     
  15. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #15
    Mar 25, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,800
    Likes Received: 624
    Trophy Points: 280
    siku hizi kaacha wake za watu, na mara nyingi huwa analala na wanaume 4.
     
  16. Goodrich

    Goodrich JF-Expert Member

    #16
    Mar 25, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 1,908
    Likes Received: 451
    Trophy Points: 180
    Usichanganye mpira na siasa !!!
    Usifikirie tumbo lako leo, fikiria wanao na wajukuu wako, fikiria miaka 50 mbele, kwa kuangalia miaka 50 nyuma.
     
  17. g

    greenstar JF-Expert Member

    #17
    Mar 25, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 390
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Heri ya mwigulu nchemba kuliko SLAA ambaye alinogewa na mke wa mtu akaamua kutangaza uchumba wa milele..cdm hawaoni madhambi yao pia hawataki kukosolewa. BADO NATAKA JIBU KWA NINI DAVID CAMERON ALIINGIA UBIA NA CDM?
     
  18. M

    Mtaka Haki JF-Expert Member

    #18
    Mar 25, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 492
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    SISI tumeshaohakikisha kuwa Ni KIGUMU CHAMA CHA MAPINDUZI, NI NGUMU KABISA FIKRA ZA MWENYEKITI ( ZA KUVUA GAMBA)
    Ni ngumu siasa ya sasa ya Unyama na Kujitegea,
    Ni ngumu hata siasa ya Kunyamaa na kujimegea.
     
  19. L

    Lsk Senior Member

    #19
    Mar 25, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...ni mazuzu wachache sana walobaki CCM,wenye akili washajiunga na wana-ukombozi wa taifa. PEOPLE's...........!!!
     
  20. Adolph

    Adolph JF-Expert Member

    #20
    Mar 25, 2012
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    kwasababu alishamaliza kuwashikisha ukuta wote wa ccm ndo akataka kuanza na cdm ikashindika
     
Loading...