Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama hajatulia fanya hivi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Lengeri, Oct 22, 2009.

  1. Lengeri

    Lengeri Senior Member

    #1
    Oct 22, 2009
    Joined: Jul 3, 2009
    Messages: 180
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    [​IMG]
     
  2. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Daah sasa hiyo namba km ndo ya bibi yake.........mastriker si wata-do the needful tena kwa huyo mama?
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Ikija mambo hii hapa Bongo, nusu ya wana-JF wanakamatwa!......hahaha!!Mastaa wa vistudenti, mpoo? Fidel180...niaje?
     
  4. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2009
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    This is one of the best checnics i have ever come accross!!!! Kweli wanawake wa kikenya ni balaaa. Wanakaba vibaya.
     
  5. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2009
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,235
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    hii kweli ni hatari na kama tukifikia huko basi ni hatari lakini si itakata pande zote hata kwa wamama siyo na libaba likiweka notice hiyo kwa public si itakuwa balaa
     
  6. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,973
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Good,better,best but mtu akiamua ku cheat anacheat to his/her highest level!!
     
  7. m

    mimi-soso Senior Member

    #7
    Oct 22, 2009
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 151
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hivi jamani pateni picha jibaba ndio limetundika kitu kama hicho kwenye gazeti nadhani siku hiyo nitacheka sana
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    kama mapenzi yameisha yameisha tu hata upandike picha ulimwengu mzima utakuwa unaangaika tu
     
  9. Mambo Jambo

    Mambo Jambo JF-Expert Member

    #9
    Oct 23, 2009
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 1,097
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Wanawake wa kikikenya wanakaba hadi penalt duh?..
     
  10. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #10
    Oct 23, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280

    kweli kabisa FL1, nadhani hiyo ni kuchekesha umma tu,..in real life scenarios...there is not much you can do...unga ukishazidi maji!
     
  11. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #11
    Oct 23, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    FL
    Ukiona hivyo..ujue hakuna mapenzi ni kukomoana tu...huyo mama kachoka na huyo bwana.

    Hujasikia kuna watu "kutoa talaka" hawatoi na kukutaka hawakutaki.
    Angekuwa anampenda asingemwaibisha kwa kumtoa kwenye gazeti hivyo..wanawake wanavyojua kuwalinda waume zao ni balaa..
     
  12. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #12
    Oct 23, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Umejuaje? ungemalizia na wanawake wanaojali...kwa kweli am happy for that...najihisi nina ulinzi wa kufa mtu hapa nilipo...
     
  13. E

    EMMANUEL SHOMBE Member

    #13
    Oct 23, 2009
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mapenzi yamekwisha...........
     
  14. E

    EMMANUEL SHOMBE Member

    #14
    Oct 23, 2009
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lazima anangoma huyo. haiwezekana..........
     
  15. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #15
    Oct 23, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0

    Ndio maana mnazidi kuwatenda kila siku.Ipo siku kibao kitawageukia mtakoma kuringa!
     
  16. I

    Irene V Member

    #16
    Oct 24, 2009
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmmmhh.... Labda anampenda sana na hataki kushare na mtu yeyote ila sasa nina wasiwasi kama huyo mama anaweza kutimiza lengo lake na kukaba hadi penat,
    Kama hana habari kuna wabinti ambao wanataka wanaume waliooa tu, na ukimtongoza na kumwambia bado upo upo kwanza humpati ng'ooo...
    Hataki kubanwa na vijana na anataka chapaa
    Hapa mama anawatangazia bidhaa bila kujijua.
     
  17. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #17
    Oct 24, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Kweli Kenya ina mambo!!!

    Sina hakika kama hii ni serious au jokes, kwa sababu mme/mke sio mali yako kwa namna yoyote, yeye ni life partner; na huna haja ya kuweka stamps everywhere kuonyesha haya. Ukishaona hivi ujue cha kwanza huyo dada hajiamini, cha pili anamkomoa jamaa lakini cha tatu ana matatizo ya akili!!! Ni manic huyo dada halafu inampa kiu ya destruction...

    Ikishafika hapo, hata romance inkuwa expired!!!

    Pole Stanley wa Wanjiru!!
     
  18. kilema

    kilema Member

    #18
    Oct 26, 2009
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu jamaa kabandika picha mwenyewe labda mgonjwa. Kama ni mwanamke kama anavyodai basi namshauri angetumia stail ingine aseme ni mgonjwa wa ngoma kila mtu angemwogopa
     
  19. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #19
    Oct 26, 2009
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hii kali ila kwa jinisi wanawake wa kibongo tulivyofulia wanaume hata ungesema ana HIV watamtest. Cha kushangaza ni pale mwanaume anamtongoza mwanamke anamwambia nina mke wangu bado demu anakubali sasa ukitangaza gazetini itasaidia kweli?

    Tumuombe Mungu atunusuru.
     
  20. m

    mperwa Member

    #20
    Oct 26, 2009
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama hajatulia, hajatulia tu hata umfanye nini atatoka tu!
     
Loading...