Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama 'First Lady' ndiye huyu, Zitto sahau urais kabisa!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by eumb, Jul 25, 2012.

  1. eumb

    eumb Senior Member

    #1
    Jul 25, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh First Lady mtarajiwa, kaazi kweli kweli!!!

    [​IMG]
     
  2. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #2
    Jul 25, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Hata sio ufirst lady..zitto ni Usalama wa taifa HATUFAI
     
  3. Vegetarian

    Vegetarian JF-Expert Member

    #3
    Jul 25, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 566
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 60
     
  4. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #4
    Jul 25, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  5. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #5
    Jul 25, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Una uhakika unachokisema???
     
  6. H

    HAMY-D JF-Expert Member

    #6
    Jul 25, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,684
    Likes Received: 393
    Trophy Points: 180
    Vijana mbona mnatumia hili jukwaa kirahisi rahisi hivi? yani wenzenu enzi zile naingia jamiiforums nilikuwa najiona miongoni mwa Great Thinkers maana nilikuwa najifunza mambo ambayo katika ndoto zangu yalikuwa yanapata hamasa na majibu ya niliyokuwa siyajui, kiukweli ilinijenga na nikajikita katika siasa kwelikweli kupitia hili jukwaa kwani tuliweza kujenga hoja madhubuti na zenye tija.

    angalizo nawapa nyinyi wajumbe wapya, fanyeni mlitumie hili jukwaa kwa nia ya kujifunza vitu na kuitambua siasa ya nchi yako kupitia hili jukwaa na achana kabisa na hizo habari za udaku ambazo mtoa mada umekuja nazo.
     
  7. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #7
    Jul 25, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Miezi ya nyuma nilileta hii mada hapa jukwaani lakini kwa bahati mbaya MODs waliinyofoa dakika 20 baada ya kuiweka. Sina budi kurudisha hii mada baada ya sakata la Zitto Kabwe, Nassari, Halima Mdee pamoja na gazeti la Mwananchi. Kwa muda wa miaka kadhaa sasa, nimekuwa katika tasnia ya habari na lazima nikiri kwamba mengine yanayofanyika katika hii tasnia ni ya kukatiza moyo hasa kazi za wanahabari zinapoingiliwa na wanasiasa. Kwetu sisi wanawake inakuwa ni vigumu sana kukataa kutii haya maagizo ambayo mengine unaona kabisa ni za vitisho

    Zitto Kabwe, January Makamba, Bernard Membe na hata Ngeleja kwa siku za nyuma alishiriki sana katika kuingilia kazi za waandishi. Kinara wao akiwa Zitto January na Membe. Hawa viongozi hasa Zitto wamezoea sana kujiandikia makala na hata habari kisha kumlazimisha mwandishi kuzichapisha ukurasa wa mbele kwa gharama yoyote ile. Wanatoa hela nyingi sana kwa waandishi na wahariri. Mbaya zaidi ni kwamba hawa viongozi wanajitengenezea kashfa au kutoka ndani ya vyama vyao.

    Matokeo yake kesho wanaitisha waandishi tena kukanusha (kashfa) zao za kujipikia wakati ni wao ndio chanzo cha hizo habari. Lengo lao kubwa ni kutafuta huruma kutoka kwa umma wa kitanzania kwa vitu ambavyo havipo.

    Kinachonishangaza ni kwa nini mtu ajichafue kwa kujitengenezea kashfa maadui feki ndani ya chama chake heti ndio wanaomchafua kumbe ni yeye mwenyewe alafu kesho yake akane hizo taarifa? Nadhani tunaelekea kubaya hawa watu wakiendelea nah ii tabia. Moja ya habari hizi ni zile zinazomlaumu Mbowe kam mtazikumbuka..

    nawakilisha
     
  8. Noti mpya tz

    Noti mpya tz JF-Expert Member

    #8
    Jul 25, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nilidhani wewe umejiunga jf enzi ya Jambo forums kumbe na wewe ni wa jana tu afu unajifanya wa mwaka 47. Watoto wengine bana.
     
  9. Rasib

    Rasib JF-Expert Member

    #9
    Jul 25, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 395
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mkuu umeongea vyema kabisa.
     
  10. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #10
    Jul 25, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  11. nash2010

    nash2010 JF-Expert Member

    #11
    Jul 25, 2012
    Joined: Jun 18, 2010
    Messages: 607
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    So hii ilikua harusi yao!? If not u first lady unatokea wapi. Kwa kuparty bora zito kuliko mkazi wa magogoni wa sa hivi. Kama atachaguliwa kupitia njia sahihi kugombea uraisi ni poa tu.
     
  12. j

    jigoku JF-Expert Member

    #12
    Jul 25, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Kwa muono wangu zitto= Shibuda
     
  13. Robato

    Robato JF-Expert Member

    #13
    Jul 25, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 345
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    .....hlf huyu mshkj inaonekana domo zege huyu!
     
  14. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #14
    Jul 25, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ingawa yaliyoripotiwa yamokwenye gazeti la udaku, Zitto anazidi kujishushia heshima kwa kujiingiza kwenye makundi ya watu wachafu kitabia ambao hawana lolote la kutoa kwa jamii zaidi ya kumomonyoa maadili. Hicho kisichana alicho nacho mbona kwa mtu wa aina ya Zitto ni cha kuogopa kama ukoma. Sikumbuki kumuona Mwalimu Nyerere akipiga picha na watu wanaotia shaka hata kama walikuwa na mashabiki nchini. Wema ni alama ya ulimbukeni, ukahaba, ujinga na upofu. Kwa mwanasiasa makini alipaswa kuepuka viumbe kama Wema ambao hakika si wema bali balaa. Wema ni saizi ya malimbukeni wenzake wajiitao masupa staa wakati ni masupa balaa.
     
  15. Mkullya Damu

    Mkullya Damu Member

    #15
    Jul 25, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  16. J

    JokaKuu Platinum Member

    #16
    Jul 25, 2012
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,783
    Likes Received: 987
    Trophy Points: 280
    ..kwa hapo mimi naona anafaa.
     
  17. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #17
    Jul 25, 2012
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Pathetic journalism!! Zitto might be ambitious which is his right
     
  18. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #18
    Jul 25, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,863
    Likes Received: 5,254
    Trophy Points: 280
    Mnaaleta mada za udaku!
     
  19. F

    FAMILY LAW Member

    #19
    Jul 25, 2012
    Joined: Jul 14, 2012
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    punguzaa ukali wa maneno na umshukuru Mungu kama huna ndg hata mmoja ambae hujajikwaa..ina maana huyu dada anaukoma asijichanganye na watu? au huyo zitto wenu ni mungu? angekua smart na huo umri si angekua ameshaoa? mmezidi bwana.
     
  20. m

    majebere JF-Expert Member

    #20
    Jul 25, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,189
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Duh,zitto anakazi,naona wanacdm wa JF wameamua kumshambulia mtu wao.
     
Loading...