Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama field ndo hivi ajira je?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Swae24, Jul 12, 2012.

  1. S

    Swae24 Member

    #1
    Jul 12, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani inakuwaje unapoomba kufanya field sehemu,unakuta wahusika na sababu nyingi na wengine wanasema hawana nafasi kabisa,wanachokiogopa ni kipi?
     
  2. k

    kazi2000 Member

    #2
    Jul 12, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hapo hujaenda halmashauri ukakutane na ma bimkubwa ,ukifika huko ndo utajua raha ya kuwa na hawa watu makazini.pole ila kaza moyo,field kuna mengi ndg yangu,unaweza wewe binafs ucpate hata ya nauli ila wenzio wanalipwa..dunia mapito.
     
  3. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #3
    Jul 12, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Inategemea na Chuo ulichotoka....kama kina sifa ya kutoa watu wazuri kupata field ni rahisi sana..ila kama ni hivi vyuo vya kata nani anataka shida??
     
  4. S

    Swae24 Member

    #4
    Jul 12, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi nahisi wenye ofisi wengi hawana uelewa kuhusu field wanahisi maybe unataka kazi!
     
  5. ram

    ram JF-Expert Member

    #5
    Jul 12, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,697
    Likes Received: 363
    Trophy Points: 180
    Mimi pia nimehangaika sana kumtafuta field ya mtoto wangu, nikajiuliza kupata kazi itakuwaje
     
  6. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #6
    Jul 12, 2012
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Ni kweli ofisi nyingi siku hizi zimekuwa hazipokei watu wa field iwe serikalini ama hata binafsi ni ngumu mno....huu utamaduni unapaswa kubadilishwa hata kwa kutumia sheria kabla haujageuka gonjwa sugu. Hivi hawa waajiri wanafikiri watawapata wapi wafanyakazi wa miaka ya baadae iwapo hawatoi field kwa vijana wetu.
     
  7. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #7
    Jul 12, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,226
    Likes Received: 574
    Trophy Points: 280
    hapana wadau,kitu kinacho fanya field kuwa ngumu ,nikwamba wanafunzi wamekuwa wengi sana na ofisi nyingi hazina uwezo wakuwahifadhi,lakini wanafunzi nao wanakuwa wasumbufu ndo maana wengine wanakataliwa ,
    lakini wasikate tamaa kazi zipo na watafanikiwa
     
  8. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #8
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180

    Wanataka uwalambe miguu kwanza...
     
  9. S

    Swae24 Member

    #9
    Jul 12, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duu! hiyo itakuwa kali.
     
  10. E

    Edo JF-Expert Member

    #10
    Jul 12, 2012
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 728
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Si kweli kuwa wanafunzi wa field hawapokelewi, tatizo ni kuwa vyuo vimeongezeka sana kuliko ongezeko la waajiri. Utakuta mwajiri (kama wangu) anachukua takriban wanafunzi 120 kwa awamu tatu 940 kwa mkupuo), lakini applications zilikuja kama 500, japo anawaonea huruma lakini nafasi hana sasa wote hao atawaweka wapi? Zamani mashirika ya Umma 400+ yalikuwa yanasaidia, siku hizi hayapo ndo taabu yake hii sasa!
     
  11. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #11
    Jul 12, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,531
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Wanaogopa chachu ya migomo kutoka vyuoni. Wanavyuo wana umoja sana katika kudai dai wana madai mengi mno.
     
  12. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #12
    Jul 12, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    wewe nawe unatoa mfano wa huyo mwajir wako mmoja , inshort wenye roho ka za mwajir wako ni wachache hvyo usi generalise..ofis nying hazitoi mfano wizara ya habar mi nliendaga wakaninyima na wala hawakuwepo wa2 wa field, bt sikukata tamaa nkamfata mkurugenz cz he was also my lecturer udsm ndo kupata t was 2009/2010.
     
  13. Quirine

    Quirine Member

    #13
    Jul 13, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tatizo la wanafunzi wanavujisha sana siri za ofisi ili upate field inabidi ufaamike vizuri ama sivyo utakuja kushinda na kurudi nyumbani huwezpata fanyia kaz confidential information, hawataki kukutana na siri zao kwenye magazeti
     
  14. Quirine

    Quirine Member

    #14
    Jul 13, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na hii kasi ya upinzan wa chadema kuiwajibisha serikali hali itakuwa ngumu sana kwan hata hapa ofisin kwangu kila fieldstudent liyekuja ameletwa na mtu reputable kumrecomend barua ya chuo ni kitu cha ziada tu.
     
  15. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #15
    Jul 13, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mention them mdau,tuvijue kabisaaa,,,,,,ikiwezekana na benki za kata pia
     
  16. E

    Edo JF-Expert Member

    #16
    Jul 13, 2012
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 728
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sawa unasema mimi na -generalise mbona na wewe unarudia kosa langu? yaani kwenda kwa huyo mwajiri mmoja ndio unasema wote? anyway, hiyo ndio hali halisi.
     
  17. m

    manyani Member

    #17
    Jul 13, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unamlemaza mtoto acha ajitafutie......ndio maana unampeleja shule ili aanze kujitegemea... mnaboaaa!
     
  18. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #18
    Jul 13, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    pole sana,kupata field nako hadi kujuana
     
  19. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #19
    Jul 13, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    umenena mdau
     
  20. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #20
    Jul 13, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mimi sizungumzii mwajir mmoja bt hali halisi kwa waajiri wengi hapa tanzania, inshort ni tatizo e.g m2 aseme malaria ni tatizo sugu na linalo ua kwa kasi tz, alafu wewe uje kusema hapana mbona kwe2 watu hawafi kwa malaria..
     
Loading...