Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama Drs. hawana mikate wale keki. Pinda

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by busar, Jan 30, 2012.

  1. b

    busar JF-Expert Member

    #1
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 436
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Utawala wa kifalme wa ufaransa uliangushwa na wadai haki ya huduma, Jana nikimuangalia Pinda nikakumbuka history ya ufaransa. Kauli za kucheka cheka za pinda Jana zilinishangaza sana, je wasomi wetu wana uwezo wa kulinda utuwao?
     
Loading...