Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kama "CONDOLIZA" ameweza kwanini Sisi hatuwezi??????????

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by LINO, Apr 12, 2011.

  1. L

    LINO New Member

    #1
    Apr 12, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Alie kuwa waziri wa mambo ya n"je wa Marekani Bi Condoliza mara baada ya kumaliza muda wao wa kuiongoza Marekani amerudi CHUONI NA ANACHAPA PINDI KAMA KAWAIDA. cha kujiuliza wasomi wetu walio kimbilia kwenye siasa kama sio "SIHASA" mfano
    Profesa Mwaki Mwandisya
    Profesa Jumannne Magembe
    Dk Mwakyembe...................na wengineo hivi nini hasa Mchango wao kwa Elimu ya Wanazuoni wetu wa TZ
    hatusikii hata siku moja moja wakiandika japo makala kwenye magazeti yetu au kutoa Muhadhara juu ya matatizo ya Tanzania na jinsi ya kuyatatua?????????????
    ubinafsiiiiiiiiii ama ufisadiiiiiiiiiiiiiiiiii kwa Peasa Aliyo invest Mwalimu kuwasomeshaaaa pesa wanatukopesha hata motisha ya kutusaidis uelewa hawatoi!!!!!! kazi ni sihasa tuuuuu!!!!! inashangaza profesa gani hana mchango kwenye ELIMU ya sasa wanaringia majina ya kale
     
  2. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Miss Rice ni kichwa..huezi ukalinganisha hawa misukule wetu.
     
  3. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Condoleeza Rice,
    Mwanamama hodari kwenye diplomasia, ila huwa anapenda varangati (vita). Alikuwa ni mshauri wa masuala ya kiusalama wa George W. Bush wakati akimshambulia Saddam while Collin Powell akiwa waziri wa mambo ya nje wa marekani.
     
Loading...