Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kama CCM wasipoiangusha Chadema sasa basi watapoteza urais 2015.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Godwine, Feb 12, 2012.

  1. G

    Godwine JF-Expert Member

    #1
    Feb 12, 2012
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Ni kitu cha ajabu kwa serikali ya CCM kushindwa kuiteketeza chadema inayoelekea kuchukua nchi 2015 mbali kuwa na taasisi zote za mashambulizi. kitu ninachokiona watumishi wa serikali na wanachama wengi wa CCM wameasi chama chao na kungojea tu kushuhudia kudodonga na kufa kwake 2015.

    Kwa mwendo huu wa CCM ni vema wakaanzisha kitengo cha kuwafariji wazee wa toka enzi za TANU na ASP hili muda wa kuanguka utapofika wasife kwa presha au kufadhaika sana na tukio hilo kama vile wazee wa URUSI walivyofadhaika kuona sovieti ikivunjika na kusambaratika.


    Hakuna kilichobaki ndani ya CCM zaidi ya kuanzisha kitengo cha kufariji makada na wanachama watiifu kwa chama pindi watapotangaziwa matokeo ya Uchaguzi 2015, la sivyo mapambano kama ya kujitoa muhanga yatajitokeza kwa makada wa zamani wenye uchungu cha chama chao.
     
  2. d

    dada jane JF-Expert Member

    #2
    Feb 12, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 566
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Godwin kwani hali ni mbaya sana? Mi niko kijijini bado wanashabikia hicho chama twawala.
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Feb 12, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,693
    Trophy Points: 280
    kijiji gani? hapo chalinze hapo?
     
  4. Companero

    Companero Platinum Member

    #4
    Feb 12, 2012
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    JK = Gorbachev wa TZ?
     
  5. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #5
    Feb 12, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,645
    Likes Received: 1,286
    Trophy Points: 280
    Ccm bado ina nguvu kubwa sana, cdm wamejikita mijini tena mikoa mitano tu kati ya mikoa 29 wewe hapo unategemea nini? Tatizo la viongozi wa cdm hawashauriki tangu tuwaambie waende vijijini hawaelewi.
     
  6. v

    vngenge JF-Expert Member

    #6
    Feb 12, 2012
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 352
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Hata hivyo co rahisi kama unavyofikiri. Cdm wana kazi ngumu ya kufanya. Wakikaza uzi vijijini watafaniki vinginevyo wataishia kulalamika tu. Wanaweza kutumia uongozi wa wilaya kufanya uhamasishaji kila kijiji kwa kushirikiana na memba mmoja toka hq kisha kuhitimishwa na mikutano japo 3 ktk kila wilaya na viongozi wa kitaifa.
     
  7. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #7
    Feb 12, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mchwa wakishazaliana kwenye udongo wa volkano basi wewe tumia chuma kujenga milango na madirisha.MA....A yajue kwamba MA....D. Ni MCHWA HIVYO HAKUNA SUMU ISIPOKUWA CHUMA TU KUTEKEZA CDM.
     
  8. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #8
    Feb 12, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Shida ni kwamba... Wana CCM wenyewe wamekichoka chama chao! Hawakipigii kura.. Kwa hiyo kama mazingira hayo CUF inashamiri,basi wanakipigia hicho... Au kama ni CDM,wanakipigia hicho vilevile..

    Niko mkoa wa Mtwara... Mbunge wa wilaya kama Tandahimba,ameingia kwa mbinde sana,fujo,FFU,mabomu ya machozi,n.k.
    Nadhani kama si DC,CUF wangeiendesha H'shauri,kwani CCM imechokwa to the maximum! Mpaka na wanachama wake...
     
  9. v

    vngenge JF-Expert Member

    #9
    Feb 12, 2012
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 352
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Chama tawala kiko njia panda. Kuna ******* na antmagamba. Kwa vyovyote mgombe urais lazima atoke kundi mojawapo, je kundi pinzani litamsapoti? Hii ni advantage kwa cdm kama wataimarisha mtandao wa kiuhamasishaji hadi ngazi ya kijiji. Ktk hili ni muhimu kutafuta uungwaji mkono toka vyama vingine kwa nafasi ya urais
     
  10. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #10
    Feb 12, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani, bila vjijini kuamka na kuitambua CDM kama ilivyo mjini, 2015 tutaambulia ubunge tu baadhi ya majimbo.
     
  11. E

    ENGINE CONTROL Senior Member

    #11
    Feb 12, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 139
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    maisha magumu ndiyo rungu pekee la kuiangusha ccm.
    Na ndiyo rungu limpalo ulahisi cdm kupata wafuasi wengi.
    Hata huko vijijini wengi hata kabla ya cdm hawajafika kupiga kampen wananchi washa kuwa upande wao.
     
  12. G

    Godwine JF-Expert Member

    #12
    Feb 12, 2012
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
     
  13. Kitaja

    Kitaja JF-Expert Member

    #13
    Feb 12, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,626
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
     
  14. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #14
    Feb 12, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    CCM wil rule Tanzania forever. Sijaona chama cha kuleta upinzani
     
  15. M

    Mtabe JF-Expert Member

    #15
    Feb 12, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    We endelea kulala tu hujui upepo unaelekea wapi au? Au unajua lakini inakuwa ngumu kwako kusema!!!
     
  16. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #16
    Feb 12, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,413
    Likes Received: 917
    Trophy Points: 280
    Maisha magumu+mfumuko wa bei + bei ya mafuta ya taa= ???
    Wenye maumivu makali wanajua wapi pa kwenda kuponea.
     
  17. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #17
    Feb 12, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    wewe jidanganye tu apo.cdm itazidi kuimarika uchagani sio tanzania.
     
  18. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #18
    Feb 12, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    wengi tunapenda upinzani lakini kwa sasa wapinzani bado ni wachanga vyama vyama ni vya kikanda.
     
  19. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #19
    Feb 12, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    mimi sijui mfumo mzima wa chadema unafanyaje kazi'ninaamini kama kweli chadema wanataka kuchukua 2015 wanaweza kuwatumia watanzania kujiimarisha vijijini na baadhi ya mikoa ambayo wanaona ni migumu kwao'wasipotumia hela kuelimisha na kutengeneza ajira za muda kwa watanzania wenye nia na mabadiliko kwenda kuelimisha vijijini itakuwa ni ngumu sana kuchukua nchi bana''
     
  20. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #20
    Feb 12, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    ID yako na unachoandika vinaonyesha hujitambui.

    Hivi hukujua hizo kanda ni sehemu ya tanzania?
    Ktk urais wako hukujua harakati za uhuru zinahusishwa na wakazi wa Tabora na Pwani zaidi, je huoni uhuru uliletwa kikanda?
     
Loading...