Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama ccm wanalalamikia mafisadi nani amewachukulie hatua ?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by fige, May 15, 2011.

  1. fige

    fige JF-Expert Member

    #1
    May 15, 2011
    Joined: Jul 4, 2010
    Messages: 377
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna wakati najiuliza hivi chama chetu kinachoongoza kimechanganyikiwa ?

    Wajibu wa kukamata na kuwashitaki watu wote wanaovunja sheria ni wa serikali,inatia huzuni pale ambapo anayetakiwa kukamata mkwepa kodi,mwizi,fisadi anapokuja kututangazia kwamba fulani ni mwizi kama mimi(ccm).

    Hakika kwa kufanya hivyo ni kukiri kushindwa kutimiza wajibu wake .

    Mwaka huu nimeona maajabu ya siasa hapa Nchini kwa kauli tata za viongozi wa juu wa serikali na chama tawala,leo anasema hivi kesho anageuka anasema kinyume.hivi huko nikuchanganyikiwa au ndio uwezo mdogo wa kufikiri ?

    Kama kuna fisadi ndani au nje ya chama chenu wajibu wa kuwashitaki ni wenu na serikali yenu,kututangazia bila kuchukua ni udhaifu mkubwa kuliko kuwajua na kutowatangaza bila hatua.
     
  2. fige

    fige JF-Expert Member

    #2
    May 15, 2011
    Joined: Jul 4, 2010
    Messages: 377
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba kufanya marekebisho ya hiyo heading ninaomba isomeke,
    'Kama ccm wanalalamikia mafisadi,nani awachukulie hatua'

    Naomba kuwasilisha
     
  3. fige

    fige JF-Expert Member

    #3
    May 15, 2011
    Joined: Jul 4, 2010
    Messages: 377
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ni sawa na baba kulalama kukosekana chakula mezani wakati hakuacha mshiko
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    May 15, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Wa-PM Mods wakurekebishie!

    By z Way, ccm wanachofanya ni kuangalia upepo na kufanya mnaigizo Tom &Jerry!!
    Wameona kuwa wananchi wameshaielewa hoja ya Ufisadi kutokana na mahubiri ya cdm, wakaamua kuwa nao watumie hiyohiyo bila kutathmini na kugundua kuwa inawagusa wao direct na kuwafanya vikatuni majukwani!
     
  5. R

    Rweyemam Member

    #5
    May 15, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kwa hali ilivyo sasa Watanzania wengi ni MAFISADI kwa kuwa vipato vyao halali haviendani na matumizi yao na mali walizo nazo! Haijalishi ni wananchama wa vyama vya siasa au wasio kuwa na vyama. Mbali na tuhuma dhidi ya viongozi wa Chama tawala hata wale viongozi wa vyama vya siasa wakichunguzwa utakuta nao wako katika mkumbo huo huo wa kuwa na mali na matumizi ambayo hayatokani na vipato halali. Sijui ni panya gani atamfunga paka kengele manake hata wale waliopewa jukumu la kuwashitaka watu wenye makosa ya ufisadi nao ni Mafisadi vile vile!!
     
  6. fige

    fige JF-Expert Member

    #6
    May 15, 2011
    Joined: Jul 4, 2010
    Messages: 377
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante kwa kuchangia Mkuu,

    Kuna tabia moja ya wenyeji wa sumbawanga ni ya ajabu sana.

    Watu wa sumbawanga ni wakulima wazuri sana ,wakishavuna mazao yao huhifadhi kwenye vihenge nje ya nyumba.
    Tatizo la ndugu zangu wale wanapenda sana pombe.

    Kinachotokea baada ya mavuno kila mwanafamilia huanza kuiba yale mazao na kuyauza na mara nyingi baba huanza kuiba.Na kwa vile kila mtu hushiriki kuiba no matter ameiba kiasi gani kunakuwa hakuna mtu wa kukemea /kuhoji/kulalamika juu ya wizi huo.

    Matokeo yake ni kwamba pamoja na kuwa wanavuna vizuri lakini;-
    1.kila mwaka wana njaa
    2.watoto wengi hawasomeshwi

    Vipi watz tuendelee na utamaduni kama wa wenzetu hawa ?
     
Loading...