Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama CCM ni marafiki wa ANC, kwa nini wanakili katiba ya Kenya?

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by The Prophet, Apr 7, 2011.

  1. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #1
    Apr 7, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huwa nasikiaga wanajitapa namna iyo. kwamba wao ni chama rafiki cha ANC cha gwiji Madiba. lakini nimeshituka niliposikia wanmekopi katiba ya kenya. kwa nini? why kenya? kwa nini wasikopi ya rafiki yao ANC?


    http://www.servat.unibe.ch/icl/sf00t___.html
     
  2. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #2
    Apr 7, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Haya madai yanakili katiba ya Kenya hayana ukweli yalianzishwa na Mbatia kwa lengo la kuifanya jamii iachane kuzungumza maudhui ya muswada husika ipoteze mda kwa mambo yasiyo na maslahi yeyote. Nini wasi wasi hata muandishi wa thread hii uenda ametumwa kufanya hivyo. kama hivyo ndivyo , ni vema ikaeleweka kwamba safari hii watanzania hawatadanganyika.
     
  3. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #3
    Apr 8, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    soma vizuri thread wewe. nimesema 'kama'. you should understand the meaning of the word 'kama'
     
  4. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #4
    Apr 8, 2011
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,856
    Likes Received: 432
    Trophy Points: 180

    Pumba, kasome historia ndio urudi hapa!
     
  5. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #5
    Apr 8, 2011
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,481
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Hata ANC ya leo siyo ile ya kabla ya Ukombozi. Na yenyewe iko kwenye downward spiral sababu ya corruption, cronysim, nepotism, etc.
     
  6. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #6
    Apr 8, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Watanzania bwn,eleweni madai. Hata mimi ningeulizwa kama katiba imetolewa kenya ningebisha. Mi najua tangu miaka ya70 tuna katiba ile ile sasa ya kenya imekopiwaje? Labda ulete hoja ya kukopi Muswada wa kuandaa sheria ya kuunda katiba mpya ,lakini si kukopi katiba. Ikumbukwe kuwa mpaka leo haijatungwa katiba mpya hata page1,je katiba iliyokopiwa ni ipi?
     
  7. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #7
    Apr 8, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mijitu mingine kwa kuleta utumbo humu JF yamezidi. hiyo katiba tuliyokopy ni ipi?
    kinyesi, simply.
     
  8. s

    sha Senior Member

    #8
    Apr 8, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 177
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    ndugu yangu usipende kuhukumu pendelea zaidi kuelimisha, mawazo yako yataheshimiwa sana kuliko matusi yako.
     
  9. Bepari

    Bepari JF-Expert Member

    #9
    Apr 8, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Yessir...
     
Loading...