Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama CCM itawashindwa Chenge na Lowassa tufanyeje?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mpayukaji, Nov 24, 2011.

  1. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #1
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ingawa kuwatimua uanachama magamba Andrew Chenge na Edward Lowassa haitarejesha pesa yetu. Ikifanyika itakuwa angalau ni kuanza kuvurugana kwa wezi kiasi cha kuanza kuelekezeana mitutu na kumwagiana mtama. Ikitokea hivi ni faida kwa watanzania wanaoendelea kuumia.Kwani vita ya kunguru ni neema ya panzi and vice versa. Hali ilivyo ni kwamba usanii unaweza kutembea na hawa jamaa wakapeta. Je wadanganyika wanaoendelea kusota kwenye kiza na kuporomoka kwa uchumi watafanya nini? Wataendelae kulalamika au kuchukua hatua? Je magamba haya yakifungashiwa virago yatanyamaza au kuamua kumwaga ugali baada ya kumwagiwa mboga na msanii mkuu?
     
  2. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #2
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Muuliza Nape.
     
  3. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #3
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Tutawalaumu waandishi wa habari kwa kupotosha siku 90, baadae 120, baadae kuvua gamba si kuondoa watu chamani! hahahahahaha ahahahaha!!!
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Nov 24, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Usanii mtupu.
    hakuna cha kuvuana magamba wala maganda.
     
  5. M

    Mabewa Senior Member

    #5
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 30, 2011
    Messages: 128
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    No comment lets c.
     
Loading...