Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama ccm ingeshinda arusha 2010...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Dan Geoff P, Apr 6, 2012.

  1. D

    Dan Geoff P Member

    #1
    Apr 6, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 67
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 25
    Wanajamvi mtakubaliana na ninachokifikiria mimi kwamba kama hiki chama cha magamba kingechukua jimbo la arusha ktk uchaguzi mkuu 2010 haya yanayotokea sasa kwenda mahakamani tusingeyaona..nachoamini ni kwamba kutokukubali kushindwa ndiko kumepelekea kwenda mahakamani kutoa mashtaka yasiyo na mashiko,,angalia sgd mashariki na ubungo hamna chochote cha maana zaidi ya kupoteza kodi za wananchi kwa mambo yasiyo na msingi..Naamini saa ya ukombozi imekaribia.
     
Loading...