Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama CCM Inashindwa Kudhibiti Rushwa, Itazuiaje Air Pollution?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by niweze, Dec 5, 2010.

  1. n

    niweze JF-Expert Member

    #1
    Dec 5, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Viongozi wa CCM Kila Leo Wanajitanza Wamefanikiwa na Wanaendelea Kupambana kwa Nguvu na Mali Kumaliza Rushwa. Hii ni Kweli Jamani? Kama ni Kweli Mbona Inchi Ingekuwa Mbali na Matokeo Tungeyaona. Chenge, Lowasa, Rostam, Mramba, Mkapa, na Marafiki Wenzao Wengi Si Wangekuwa Jela Leo Hii? Ushahidi Gani Tuupeleke Justice System ya CCM Wautumie? Majaji Wenyewe Ndio Hao Hawana Nguvu ya Kuamua Lolote Lile na Wanawasiwasi Kufukuzwa Kazi au Kufungwa Wao Wenyewe kwa sababu Aliewateua ni Huyo JK-CCM. Kikubwa cha Kupima Kama Rushwa Imeisha ni Upatikanaji wa Kazi Tanzania. Wanafunzi Wanasomeshwa na Hizi Institutions na Wanamaliza Wengi Kama Nini, Siju Wanawasomesha Kwa Sababu Gani? Wakimaliza Shule Hawana Kazi Kwa Sababu Hawamjui Mtu Yeyote Yule Makampuni Binafsi na Serikalini ila Generations ya Watoto wa CCM Wao Wapo Bank Kuu na Makampuni yao, Check This Out …Wanaanzisha NGOs. Atokae Kijijini Anajua Uwezo Gani Kupata Leseni ya kampuni au NGOs do… Wananchi Tumeoshaona Rushwa na Hujuma Zote Zitakufa Endapo CCM Itaondoka Madarakani na Katiba Mpya Ifanye Kazi Yake.

    ”Hizi Data Bank Kuu Inatumia to Calculate Inflation na Unemployment ya Inchi Zinapatikana Vipi, Mbona Huu Ndio Umaskini wa Uongo"
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Dec 6, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sasa unataka waseme kwamba wameshindwa?
    Tatizo almost the whole society imeoza! Corruption has metastasized accross all society sectors! anzia kwako! Acha kutoa rushwa ili upate upendeleo!
     
Loading...