Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama CCM inajivua gamba ktk azimio la zbr ilijivua ubongo

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Japhari Shabani (RIP), May 19, 2011.

  1. Japhari Shabani (RIP)

    Japhari Shabani (RIP) R I P

    #1
    May 19, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 721
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mambo yalivyo ndani ya CCM tumefikia mahali tujiulize wanatupeleka wapi?Natutavumilia mpaka linii???KAMA ktk Azimio la Zanzibar UBONGO, ili la sasa kujivua
    GAMBA Ni-KUJIVU NGUA NGUO . Tunelekea wapi??????Nawakilisha.
     
Loading...