Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kama ccm+cuf ilizaliwa ccm b, je sugu +ruge kwanini sugu asiitwe ruge b !

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by EL MAGNIFICAL, Feb 22, 2012.

  1. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #1
    Feb 22, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    salam kwenu wadau !
    Nimejikuta nikimfananisha sugu kwa kumuita ruge b kwa kutizama maoni ya wadau wengi wanaolaumu kwa maamuzi aliyochukua ndg j. Mbilinyi kwa kuungana na mh. Ruge.
    Wengi wanaona sugu alitumia nguvu ya umma kwa ugomvi binafsi.
    Japokuwa vinega wanasema watu wengi hawajaelewa, swali langu je nani alipaswa kuwaelewesha watu hao !
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,131
    Likes Received: 622
    Trophy Points: 280
    Sugu kauza mechi,ebu tusubilie tamko la magenge maujanja supplierz!
     
  3. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #3
    Feb 22, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mkuu hawasemi jipya jalibu kupita kwenye wall zao kwa fb !
     
  4. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #4
    Feb 22, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Sugu hajauza mechi mazeee hii kitu mbona iko clear na jana maazimio ya makubaliano ya huo mwafaka yamesomwa kabisa na waziri kupitia TBC, This is not politics magenge wamekinukisha mawaki wamesanda period!!!!!!!!
     
  5. satellite

    satellite JF-Expert Member

    #5
    Feb 22, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sugu kafanya maamuzi magumu apewe sifa ila hii thread imekaa kinafikinafiki tu
     
  6. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #6
    Feb 22, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    chief unafikili kwanini watu wengi wamegoma kumuunga mkono !
     
  7. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #7
    Feb 22, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    tangu lini kuna upatanisho kati ya mnyonyaji na mpigania haki za wanyonge !
    Sa iz naona hata kwenye wall zenu mnaandika cloudz, wafu fm imeisha sasa !
    Hongereni vinega kwa suluhu.
     
  8. N

    Nono ze utamu Member

    #8
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pamoja na ndg nchimbi kuhusika ila mi bado nahic hii ni death of vinega nani atasimama tena kulilia haki zao?bongo kaz kwelikweli.
     
  9. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #9
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    usichanganye siasa na muziki
     
  10. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #10
    Feb 22, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Shule nayo muhimu jamani.

    CCM na CUF = WAMEUNGANA

    Sugu na RUGE = WAMEPATANA.

    Do they have something politiko?
     
  11. assa von micky

    assa von micky Senior Member

    #11
    Feb 22, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    tuache kukurupuka kutoa maoni bila kusikiliza vizuri,,,maazimio yamefanyika chini ya mwamvuli wa serikali ,mapatano ni kitu cha kawaida katika vita kama hiyo ya maslahi ..alichofanya kibaya sugu nini? au mlitaka hadi siku moja clouds ichomwe moto ndio mjue kuwa mwafaka umefikia ,,makubaliano yasipotekelezeka hapo tunahaki ya kuhoji na kulaumu ila kwa sasa ni unafiki kufanya hivyo..
     
  12. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #12
    Feb 22, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    na bahati mbaya kwa sugu si mara ya kwanza kupatana na ruge.
     
  13. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #13
    Feb 22, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    sasa waliochanganya ni wao mimi !
     
  14. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #14
    Feb 22, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kama shule yenyewe ndio hii ni bora yangu niliyeikosa !
     
  15. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #15
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,783
    Likes Received: 4,649
    Trophy Points: 280
    Unafahamu maana ya CONFLICT RESOLUTION? maana humu kuna watu wenye upungufu wa uelewa, sasa ni bora uulize. Sugu na Ruge hawakupatana wenyewe bali wamepatanishwa na serikali. je unafahamu nguvu ya serikali ukishaonekana wewe ni tatizo na hupendi maridhiano?
     
  16. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #16
    Feb 22, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ukiwasikiliza vinega ni kwamba mpaka sugu anapatana na ruge hata yemwenyewe hakutegemea muafaka lakini imetokea kutokana na misukumo mbali mbali ya wadau. Binafsi ningemuunga mkono kama angepigania mpaka kieleweke kwenye hati miliki kwa wasanii ndio washikane mikono !
    Je mambo yasipotekelezeka ataludi kuwambia nini wananchi !
     
  17. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #17
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Eti Ruge b!! Ushabiki muda mwingine haufai.
     
  18. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #18
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,783
    Likes Received: 4,649
    Trophy Points: 280
    Ni Vinega wepi unaowaongelea wewe!!?? sheria ya hati miliki ipo na wanaohusika na mambo ya hati miliki ni BASATA nasio Ruge wala Clouds. Hivi kama kitu hujui ni kwa nini usikae kimya au ni kwa nini usiulize? huu ushamba mwingine ni wa kijinga sana.
     
  19. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #19
    Feb 22, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hamna lolote hapa ukombozi umeingia giza !
     
  20. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #20
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,131
    Likes Received: 622
    Trophy Points: 280
    Yap mara ya kwanza alipokuja kuzindua album ya veto 2007 walipatana,wakaja kuzinguana tena kwenye dili la maralia sasa wamepatana ebu tuone hii movie ipo vp!

    "Kwanza nilianza kurap kabla ya FM wkt david wakati ni mkurugenzi na watu wakanifahamu kama haupigi nyimbo zangu redion hamna maneno"---Dongo la sugu kwenda Wafu FM(Ruge)
     
Loading...