Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kama BUNGE LINACHEZEWA NA SERIKALI SPIKA NA BUNGE WANAKAZI GANI?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Godwine, Mar 30, 2010.

  1. G

    Godwine JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2010
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Kitendo cha viongozi wa serikali kubadili miswada iliyopitishwa na bunge kimetushtua sana lakini kikubwa ninachokiona ni serikali kulipuuza bunge, je cha kujiuliza ni Bunge lina nafasi gani katika kuisimamia serikali, au ni jumba lililojengwa kwa ajili ya maigizo na kuchukua posho tuu, nadhani ni wakati wa wabunge kugoma kuburuzwa na serikali kwani wao ndio wawakilishi wa jamii,
    SITTA kama umeshindwa kusimamia serikali ng'atuka
     
  2. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    sita mbona alishashindwa siku nyingi ndugu yangu?................ sita ni mwoga halafu he is in love with CCM........ hapo anazimia kabisa............ ukitaka apate mafua mwambie asiamamie kura ya kutokuwa na imani na serkali ya ccm............... hahahah......... viwango na spidi za konokono...............

    sasa tunalazimika kukubali kuwa ujasiri alionyesha wkati wa kujiuzulu lowasa ulitokana na chuki binafsi na si viwango na spidi.................
     
  3. G

    Godwine JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2010
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    cha msingi ni kuwanyima ubunge wanafiki wote , nadhani wananchi wameshatambua ni heri kuwakabidhi nchi mafisadi kuliko wanafiki, unajua ni heri fisadi anyejituma kuliko mnafiki wa kupiga majungu tuu, kwa kweli kama watanzania wakija kutambua viongozi jinsi wanavyowachezea kama wanavyochezewa walimu, nchi haitakalika
     
Loading...