Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama Black is Beauty....... Mkorogo wa nini tena

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kigarama, Sep 24, 2011.

  1. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #1
    Sep 24, 2011
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Yaani siku hizi wanawake wenye midevu iliyosababishwa na mikorogo si wa kutafutiza tena, maana wamejaa kibao. lakini kuna msemo wa long taimu unaosema "Black is Beauty" sasa kama kweli black is beauty kwa nini dada zetu wanahangaika na Mikorogo hadi ya JIK?
     
  2. W

    WIZARD Member

    #2
    Sep 24, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwaio hutaki wajirembe ..! huo msemo usha kuwa used hautumiki tena. waache dada zetu wapendeze.
     
  3. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #3
    Sep 24, 2011
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kujiremba na kujichubua ngozi ni mambo mawili tofuati. Kujiremba ni kupaka rangi kucha, kusuka, kutia Hina, mambo ya Lipsitck, nguo maridadi, kujifukiza ubani na kujitia uturi, pafyumu, kutinda nyusi. mambo haya hayana madhara lakini kujichubua ngozi hata watu wa Dermatology wanakataa.
     
  4. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #4
    Sep 24, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Kila mtu na hitaji lake jamani, maana ka kusemwa walishasemwa sana na walishasikia!
     
  5. Nailyne

    Nailyne JF-Expert Member

    #5
    Sep 24, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kama nyie wanaume msingekuwa mnawaona wanawake weupe ni wazuri zaidi naamini kabisa rate ya wanaojichubua ingepungua.
     
  6. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #6
    Sep 24, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kama wanadhani kujichubua ni kupendeza wamepotea njia coz wanatisha na kuwa wekundu na kua na ndevu. Dada zetu yafaa mfikirie kabla yakufanya jambo
     
  7. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #7
    Sep 24, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,841
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Tunaanza mgomo, anayetumi mkorogo haolewi.
     
  8. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #8
    Sep 25, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    duh! Labda hiyo itasaidia.
     
  9. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #9
    Sep 25, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Nikuletee mkorogo uliochanganywa na maziwa ya kitimoto
     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    Sep 25, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    akaaa! Black is beauty. Lol
     
  11. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #11
    Sep 25, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kitu mkorogo hadi kucha zinabadilika rangi
     
  12. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #12
    Sep 25, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    shemeji yako atanipiga kibuti bure nihamie kwako.
     
  13. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #13
    Sep 25, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kuna vyumba viwili havina mtu nitashukuru kama ukihamia
     
  14. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #14
    Sep 25, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    sijazoea kulala mwenyewe tatizo.
     
  15. SOBY

    SOBY JF-Expert Member

    #15
    Sep 25, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,265
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    I don't care if the girl is dark skinned or light skinned..... It's the booty that matters o me. The more the better!!
     
  16. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #16
    Sep 25, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,563
    Trophy Points: 280
    mhhhh hii thread hii saa hizi...ngoj niwaache lol
     
  17. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #17
    Sep 25, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Haya nakuja si unaogopa kulala peke yako lol!
     
  18. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #18
    Sep 25, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hahaha! Boss sikuwezi lol!
     
  19. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #19
    Sep 25, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,743
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    arifu punguza spidi umeshaambiwa una shemeji na shemeji lenyewe ndio mimi hebu geuzia hapohapo urudi ulikotoka lol!
     
  20. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #20
    Sep 25, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,563
    Trophy Points: 280
    kuna watu wa kuwazidi maarifa but sio uporoto.....
    uporoto akiibiwa,itakuwa kwa mwizi kaingia mwizi lol
     
Loading...