Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama bajeti inategemea pombe na sigara!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KIBURUDISHO, Jun 20, 2012.

  1. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #1
    Jun 20, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Wakuu habarini za kazi,Nilikuwa nawaza hili kama serikali bajeti yake inategemea sana vinywaji kama pombe na sigara basi serikali haina budi kuwaheshimu wanywaji(walevi) na makampuni yao yanayotengeneza vinywaji hivyo.Na hata zile kamatakamata za usiku kwenye mabaa zingesitishwa maana hao ndio wanaolipa kodi kubwa serikalini na kamatakamata hiyo iamishiwe migodini na kusiwepo na shifti ya usiku migodini kwa sababu hakuna mchango wao mkubwa serikalini.Tena ule ulinzi wa jeshi la polisi unaopelekwa migodini ungelihamishwa na kuletwa kwenye kila baa maana bila hao serikali haiendi.
     
  2. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,525
    Likes Received: 653
    Trophy Points: 280
    Kuwepo na matangazo ya kuhamasisha unywaji pombe na uvutaji sigara. Tena tangazo liseme, "ewe mtanzania, onyesha uzalendo wako kwa kuvuta sigara na kunywa pombe. Mzalendo halisi ni yule anayechangia pato la taifa?"
     
Loading...