Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama Bagenda, huyu naye anataka kumtapeli Kikwete?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Father of All, Oct 7, 2012.

  1. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #1
    Oct 7, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    Tapeli aitwaye Novatus Mutoka na kitabu chake cha "HARAKATI ZA DKT JAKAYA KIKWETE KATIKA KUMUENZI MWL JK NYERERE" mbele ya waandishi wa habari (hawapo pichani) mapema leo ofisini kwake mkoani Dodoma

    Kwa wanaokumbuka kitabu cha hovyo cha "Tumaini Lililorejea" kilichoandikwa na Prince Bagenda akijikomba kwa Kikwete ili amkumbuke kama alivyofanya kwa Salva Rweyemamu, wanajua kilichofuatia. Bagenda akiwa msomi lakini mjinga, aliandika kitabu cha sifa za uongo sawa na Julius Nyang'oro ambaye hivi karibuni alikutikana na kashfa ya kughushi.

    Naona sasa amejitokeza tapeli mwingine pichani aitwaye Novatus Mutoka ambaye eti ametunga kitabu cha kueleza Kikwete alivyomuenzi Nyerere! Ama kweli akutukanaye hakuchagulii tusi. Kikwete anaweza kumuenzi Nyerere kwa madudu anayofanya?
     
  2. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    Angalia kijiofisi chake kinadhihirisha bila Shaka yeyote kuwa Bwana Huyu njaa inamuuma, njaa Haina umri ndugu zangu.
     
  3. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,777
    Likes Received: 4,644
    Trophy Points: 280
    Hivyo vitabu huwa vinananunuliwa na nani?
     
  4. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Wanamjua jamaa mpenda masifa, ngoja na mimi nimwandikie, natafuta title, nadhani hii itamfurahisha, "Mafanikio ya Ziara za Rais Dr Jakaya Mrisho Kikwete nje ya nchi"
     
  5. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #5
    Oct 7, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Na Ikulu na wajukuu za rais
     
  6. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #6
    Oct 7, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    njaa mbaya wakuu,hapo anatafuta publicity then utasikia kuna position anagombea through magamba
     
  7. sosoliso

    sosoliso JF-Expert Member

    #7
    Oct 7, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 6,908
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    Alishawahi kucikia Nyerere akiingiza familia yake ndani ya chama..? Aache ulofa huyo atafute njia nzuri ya kupata mlo wake na ciyo kujikomba kwa kuandika utumbo..
     
  8. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #8
    Oct 7, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,777
    Likes Received: 4,644
    Trophy Points: 280
    Kumbe Mzee Yusuf Makamba aliona mbali sana, maana nadhani yeye ndio muhasisi wa sanaa hii ya kuandika vitabu vya kumpamba huyu Given PHD.

    Ni aibu sana kama JK Nyerere alikuwa anaandika vitabu yeye mwenyewe na kwenda pale Nkrumah Hall UDSM kupata challenge za wasomi leo aje kufananishwa na huyu Kikwete, nadhani sasa Mwalimu Nyerere foundation lazima walinde maadili na jina la Nyerere lisitumike tena na waganga njaa kutimiza agenda zao za utapeli.
     
  9. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #9
    Oct 7, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Pengine kapewa tenda ya kuandika ili angalau kuwepo na kumbukumbu zake kwenye dunia ya vitabu. Si unajua mpenda masifa alivo. Asiposifiwa hutafuta wa kumsifia.
     
  10. Japhari Shabani (RIP)

    Japhari Shabani (RIP) R I P

    #10
    Oct 7, 2012
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 721
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Tunauhaba wa karatasi za chooni na karatasi za kufungia mandazi na vitumbua.
     
  11. M

    Maseto JF-Expert Member

    #11
    Oct 7, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 681
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Kuna aina nyingi za kuomba.hii ni mojawapo.msimlaumu.
     
  12. Gwalihenzi

    Gwalihenzi JF-Expert Member

    #12
    Oct 7, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 5,067
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Duh! mkuu Matola, nchi iliyojaa rushwa na ufisadi kama hii usishangae kusikia viongozi njaa pale wizara ya Elimu waka lazimisha kitumike kufundishia somo la Uraia (Civics) kwenye shule za Kata (St.Kayumba).
     
  13. n

    nyangasese Senior Member

    #13
    Oct 7, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bagenda,Salva Rweyemamu,Novatus Mutoka.mh....?
     
  14. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #14
    Oct 7, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wenzetu hawa vp? Haf kama wanakotokea nikumoja wote
     
  15. Kasimba G

    Kasimba G JF-Expert Member

    #15
    Oct 7, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,317
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 160
    Upande mmoja kuna mwakyembe, mwandosya, ulimboka, mwangosi mwingine ni hao akina bagenda, mutoka, rweymamu! Mmmh!
     
  16. Kasimba G

    Kasimba G JF-Expert Member

    #16
    Oct 7, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,317
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 160
    I think one side of the coin is the one which calls a spoon a spoon and the other side they call a spoon whatever!
     
  17. Kasimba G

    Kasimba G JF-Expert Member

    #17
    Oct 7, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,317
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 160
    Nimewasahau prof.mukandara, dr.bana and kuna wengine walio okoka kama dr.lweitama! Huyu ni dr wa ukweli si mnafiki!
     
  18. A-town

    A-town JF-Expert Member

    #18
    Oct 7, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 497
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Watanzania wa leo hawahitaji kuandikiwa maana wanayaona wenyewe hao wanaoandika wanapoteza muda tu
     
  19. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #19
    Oct 7, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Unacheza na TZ! Kinaweza kuidhinishwa na Wizara ya Elimu kuwa kitabu cha kiada katika shule zetu.
     
  20. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #20
    Oct 7, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    SATURDAY, OCTOBER 06, 2012

    KITABU CHA HARAKATI ZA DKT JAKAYA KIKWETE KATIKA KUMUENZI MWL JK NYERERE CHAZINDULIWA RASMI LEO MKOANI DODOMA


    [​IMG]
    Mwanaharakati Novatus Mutoka kutoka Mkoani Dodoma akiongea na waandishi wa habari (hawapo picha) leo mkoani Dodoma wakati akitambulisha kitabu chake kinachoitwa"HARAKATI ZA DKT JAKAYA KIKWETE KATIKA KUMUENZI MWL JK NYERERE" ambapo pia alielezea lengo la yeye kuandika kitabu hiko mbele ya waandishi wa habari (hawapo pichani)
    [​IMG]
    Mwanaharakati Novatus Mutoka akionyesha kitabu alichoandika yeye kinachoitwa "HARAKATI ZA DKT JAKAYA KIKWETE KATIKA KUMUENZI MWL JK NYERERE" mbele ya waandishi wa habari (hawapo pichani) mapema leo ofisini kwake mkoani Dodoma.

    SATURDAY, OCTOBER 06, 2012 ~ COPYRIGHT: MICHUZI BLOG








     
Loading...