Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kama angekuwa mbunge toka chama chako

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ipycalypse, Jul 22, 2012.

  1. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,082
    Likes Received: 1,625
    Trophy Points: 280
    [h=6]kama angekuwa mbunge toka chama chako,ungemshauri nini mwenyekiti wa chama chako taifa na wapiga kura wake?[/h][​IMG]
     
  2. N

    Ni Mimi Msiogope JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 352
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Arudishe kadi ya Chama huyu
     
  3. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,082
    Likes Received: 1,625
    Trophy Points: 280
    Mkuu huyu jamaa natamani hata nikapambane nae 2015
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Jul 22, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Amewazalilisha wananchi wa jimbo lake.
     
  5. a

    andrews JF-Expert Member

    #5
    Jul 22, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ​bila ya hao welema na lukuvi watawadanganya akina nani ni mtaji mzuri kwa viongozi wa ccm kubuluza wajinga
     
  6. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #6
    Jul 22, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kwa yeyote anaetaka kugombea ubunge kwenye hilo jimbo (na ikatokea huyu "mbunge" wa sasa akagombea na nyinyiem au chama kingine chochote kikampitisha kugombea) kazi yake rahisi: achapishe mabango yenye picha hiyo na azibandike sehemu nyingi awezavyo!
     
Loading...