Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kam dispensary Ilala

Discussion in 'JF Doctor' started by Speedo, Mar 6, 2011.

  1. S

    Speedo Member

    #1
    Mar 6, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 13
    wanaJF, jana nilipitia hapa KAM Dispensary (jirani na Amana hospital) kucheki Malaria. Nikiwa maabara nilimsikia mhudumu wa hapo akilalamika kuwa hawana maji ya bomba wala kwenye chombo chochote ya kuwawezesha kufanya shughuli zao vizuri na wameshalalamikia uongozi wao zaidi ya juma (week) moja bila mafanikio. Upimaji unaendelea na mimi walinipima pia ila sikuzingatia majibu yao kwa kuwa tayari nilishachefuka.
    Mwaka jana walifungiwa sikujua ni kwa kosa gani pakafunguliwa baada ya muda mfupi.

    Je naweza kushtaki/kueleza/kulalamika wapi kuhusu hili?

    Je kwa mtindo huu si unaweza kukutwa na ugonjwa kumbe ni wa mwingine sio wako? Maana swala la usafi tayari ni mgogoro.

    Ni nani wakaguzi wa hizi ofisi?

    Nawasilisha.
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,043
    Likes Received: 1,345
    Trophy Points: 280
    hospital na dispensary zenye vipimo na majibu ya ukweli chache sana!nenda wizarani watakuelekeza pa kushitaki ingawa hali hiyo ni kila mahali!bila umeme atapima kwa darubini?
     
  3. c

    chetuntu R I P

    #3
    Mar 6, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Maji ni kitu muhimu sana maabara hata kama malaria wanapima kwa RDT, kama maji safi na salama hakuna lazima huduma zisimamishwe.
     
  4. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #4
    Mar 6, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,506
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Kwa kweli usahihi wa majibu yanayotolewa na maabara nyingi ndogondogo ni wa mashaka. Wengi hawasimamishi upimaji wakiishiwa au kupungukiwa vitendea kazi muhimu.
     
  5. K

    KASRI Member

    #5
    Mar 6, 2011
    Joined: May 2, 2009
    Messages: 93
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Nakubaliana na wewe 100%. Kulikuwa na maabara moja huko ilala jirani na amana hospital pia - shariff shamba (kwa sasa panauzwa computers) walikuwa na vipimio/darubini mbovu ipo tu mezani, unatoa damu anakuambia utoke after 5mins una results.
    Niliwahi kwenda nikiwa nafahamu usanii wao nikatolewa damu, wakati anaiandaa kabla sijatoka nikaweka karatasi sehemu ya kupimia kwenye microscopy, nilipoitiwa majibu nikaikuta karatasi haijaguswa na nina malaria 2. Maana yake haikutumika.
    Nashukuru pamefungwa kwa sasa sijui wamehamia wapi.
     
  6. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #6
    Mar 6, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Waeleze TFDA
     
Loading...