Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kallaghe kwenda UK Mlima kwenda Canada? ...

Discussion in 'Jamii Intelligence' started by Mzee Mwanakijiji, May 20, 2010.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    May 20, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Katika pita pita vi inzi vinadokeza kuwa balozi wa TZ huko Canada anatarajiwa kuhamishiwa UK na yule ambaye tulidokeza miezi michache nyuma kuwa ameshindwa kupelekwa kule Scandinavia anaweza kupelekwa Canada badala yake. Na upo uwezekano hatimaye wa yale mabadiliko ya Bandari ambapo rafiki yetu mmoja amepigania sana kulepekwa huko na kuna uwezekano atakwenda.
     
  2. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    MKJJ wa bandari yupi huyoo?? ina maana kalaghe naye kazi za kufungua matawi ya ccm alishaanza huko Canada??
     
  3. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #3
    May 20, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    MKJJ na yule mama Maajar wa UK atapelekwa wapi sasa?
     
  4. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #4
    May 20, 2010
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    usa
     
  5. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #5
    May 20, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,560
    Likes Received: 6,189
    Trophy Points: 280
    Nadhani mama Maajar atakuwa ameomba kurudi home kwenye legal firm yake na Dada yake Mwanaidi, Epitome. Firm yao ni investment lawyers, hawadeal na litigations.
     
  6. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #6
    May 20, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Game Theory teh teh teh
     
  7. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #7
    May 26, 2010
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Siyo mchezo huyu bwana kapotea kwa mema kweli????
     
  8. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #8
    May 27, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Long live kainzi. Kwa hiyo Mlima anapelekwa Canada. A Swedish citizen representing Tanzania in Canada. How sweet!
     
  9. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #9
    May 27, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,110
    Likes Received: 9,812
    Trophy Points: 280
    Jasusi, Dual citizenship inakubalika kwa mlango wa nyuma, kwa mlango wa mbele ukishachukua uraia wa nchi nyingine basi wewe si Mtanzania tena!! Hawa "viongozi" wetu wana maamuzi ya ajabu sana. Hivi hakuna Mtanzania anayeweza kuteuliwa katika nafasi hiyo mpaka huyu jamaa? Au kwa kuwa kapigiwa debe kali na Mkapa?
     
  10. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #10
    May 27, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    ndo maana huyu jamaa haonekani hata hapa mkekani siku hizi
     
  11. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #11
    May 27, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Ngoja huyu Milima wamnyang'anye passport na urai kama yule mturuki. Sema mturuki alidanganya ndoa. Tusbiri tone reaction ya hawa Scandnavia maana nao wako strict sana na masuala ya uraia. Lakini kama Dr. Milima ni mtendaji mzuri kihivyo ni kwa nini mzee Chen Kapa anamwachia? Isije ikawa ni mzigo! Lo nawaza kwa mbali tu wajameni!
     
  12. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #12
    May 27, 2010
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    BJ good to hear from you.....sikuoni kwa kina Messi...Karibu Bondeni tupige mavuvuzela
     
  13. Bi. Senti 50

    Bi. Senti 50 JF-Expert Member

    #13
    Jun 22, 2010
    Joined: Apr 17, 2007
    Messages: 291
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Nimekuaminia Mwanakijiji, kainzi hakachezi mbali

    JK ateua mabalozi saba kushika nafasi mbalimbali

    Rais Jakaya Kikwete ameteuwa mabalozi saba kushika nafasi mbalimbali katika balozi zetu nchini Sweden, Canada, Ehiopia, Paris-Ufaransa na Balozi wa Kudumu Kwenye Umoja wa Mataifa.

    Katika uteuzi huo Rais Kikwete amemteua Mohamed Mwinyi Haji Mzale kuwa balozi wetu Stockholm Sweden, anachukua nafasi iliachwa wazazi na Ben Moses aliyestaafu utumishi wa Umma.

    Wengine walioteuliwa ni Alexander Masinda kuwa balozi mpya Ottawa, Canada kuziba nafasi ya Peter Kallaghe aliyeteuliwa kuwa balozi wa Tanzania London. Kallaghe anachukua nafasi ya Mwanaidi Sinare Maajar ambaye mapema mwaka huu alihamishiwa Washington DC.

    Aidha, aliyekuwa Balozi wa Tanzania Washngton DC, Ombeni Sefue ameteuliwa kuwa Mwakilishi wa Kudumu kwenye Umoja wa Mataifa kushika nafasi iliyoachwa wazi na Augustine Mahiga ambaye ameteuliwa na Katibu Mkuu wa Umoja wa Mataifa kuwa mwakilishi wake maalum kwenye mgogoro nchini Somalia.

    Katika uteuzi huo pia aliyekuwa balozi wa Tanzania Brazil, DKT Joram Biswaro amehamishiwa Addis Ababa na Umoja wa Afrika wakati aliyekuwa Balozi Mohamed Maundi amerejehswa nchini kuwa Mkuu wa Chuo Cha Diplomasia, Dar es Salaam.

    Aidha Rais Kikwete amemteau Begum KArim-Taj kuwa balozi, Paris kujaza nafasi iliyoachw awazi na Hassan Gumbo Kibelloh aliyestaafu
    Source: Issa Michuzi​
     
  14. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #14
    Jun 22, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    well.. habari ndiyo hiyo tena!! Asante Bi. Senti 50 si unajua tena vinzi havichezi mbali...
     
  15. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #15
    Jun 22, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,243
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Hivi ugimbi unapatikana wapi akili ikae sawasawa maana naona nahitaji akili ya ziada kwa sasa
     
  16. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #16
    Jun 23, 2010
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Naona Ambassador Sefue anazidi kubaki huko East Coast [Big Apple]

    Raisi Jakaya Kikwete amewateua na kuwahamisha vituo vya kazi mabalozi saba kushika nyadhifa mbalimbali ndani na nje ya nchi.

    Wizara ya Mambo ya Mambo ya Nje na Ushirikiano wa Kimataifa imewataja mabalozi hao kuwa ni:


    1. Mohamed Mwinyi Haji Mzale - balozi nchini Sweden
    2. Alexander Masinda - balozi Canada
    3. Peter Allan Kalaghe - balozi Uingereza
    4. Dk. Joram Mukama Biswalo - balozi Ethiopia
    5. Begum Karim Taj - balozi Ufaransa
    6. Ombeni Sefue - mwakilishi wa kudumu katika Umoja wa Mataifa
    7. Dk. Mohamed Omar Maundi - Mkuu wa chuo cha Diplomasia jijini Dar Es Salaam
     
  17. W

    WildCard JF-Expert Member

    #17
    Jun 23, 2010
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Dr Mahiga kaenda wapi? Nilidhani yeye ni kati ya mabalozi wazuri tuliowahi kuwa nao ukimwondoa SAS!
     
  18. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #18
    Jun 23, 2010
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Amekuwa mwakilishi maalum wa U.N wa masuala ya Somalia.
     
  19. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #19
    Jun 23, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    WHAT???
    please tell me that this is not another venting or sorry vetting mishap!!!
     
  20. S

    S. S. Phares JF-Expert Member

    #20
    Jun 23, 2010
    Joined: Nov 27, 2006
    Messages: 2,140
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0

    Vigezo gani unatumia kuweza kujiamini na kusema fulani alikuwa Balozi mzuri wa Tanzania?
     
Loading...