Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kalimanzila a.k.a Buraza "K"

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Hofstede, Jul 10, 2010.

  1. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #1
    Jul 10, 2010
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Kalimanzila ni mkazi wa Kasulu. Baada ya kupigika sana na njaa aliamua kuingia kwenye shamba la mihogo la jirani na kuchimba kiroba kimoja. Kabla hajaondoka mwenye shamba akatokea akiwa na upinde na kumwamuru asikimbie na kushikwa na kupelekwa polisi akiwa na ushahidi mkono. Kesi ilikuwa rahisi sana mahakamani kutokana na kuwepo kwa ushahidi, lakini kabla ya kuhukumu kesi hakimu alimpatia Kalimanzila nafasi ya kujitetea na mazungumzo yakawa kama ifuatavyo:

    Hakimu: Mshtakiwa kalimanzila ushahidi upo wazi je una la kujitetea?

    Kalimzanzila: Ngo, ndiyo hakimu ninataka kujitetea

    Hakimu: endelea

    Kalimanzila: ndugu hakimu ngo ninaomba kumuuliza maswali mwenye shamba

    Hakimu: endelea

    Kalimanzila: Ngo, je nilipokuwa nachimba mihogo shambani kwani ilikuwa lini?

    Mwenye shamba: Ilikuwa jumatatu muheshimiwa hakimu

    Kalimanzila: Ngo, hola, umekosa!! ilikuwa jumatano!

    Kalimanzila: Ngo, je nilipokuwa nachimba mihogo nilikuwa nimevaa shati gani

    Mwenye shamba: Jekundu mheshimiwa hakimu

    Kalimanzila: Ngo, hola, umekosa!! lilikuwa jeusi

    Kalimanzila: Ngo, muheshimiwa hakimu ni hayo tu, ngo nilitaka kuonesha kuwa mwenyeshamba, ngoananisingizia, ngo wote mneona ngo alivyokosa maswali yote, ngo kama alinikamata angejua siku na nguo niliyokuwa nimevaa!

    Hakimu: kesi inaahirishwa mpaka itakapotajwa tena kwa ajili ya kusoma hukumu
     
Loading...