Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kalimangonga ongala yupo wapi

Discussion in 'Sports' started by Somi, Apr 26, 2009.

  1. S

    Somi JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2009
    Joined: Feb 7, 2009
    Messages: 563
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    yule straika hatari wa yanga ya daressalaam aliyetoa mchango mkubwa kule kampala, uganda na kupelekea yanga kuchukua ubingwa wa afrika mashariki na kati mwaka 1999 yupo wapi kwa sasa?
    Huwa yule dogo alikuwa akinivutia sana staili yake ya uchezaji.
    Mara ya mwisho nilisikia alikuwa akichezea timu ya daraja la kwanza kule sweden ,tena kuna kipindi fulani niliona kupitia mtandao alikuwa kama sio leading score wa timu yake basi alikuwa leading score wa ligi yenyewe(sikumbuki vizuri mwenye data anisahihishe).
    Hata kipindi fulani maximo alitaka kumuita naamini angetoa mchango mkubwa kwa taifa stars.
     
  2. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2009
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Thanks for reminding us of our heroes; i knew him enzi za sinza na bomu fc; hakuwa na futi 6 na inchi moja [186 cm] ---maana yake ameongezeka; na hilo ndio tatizo la wabongo, wengi ni akina andunje!!!!!

    He is still flagged Tanzanian kwenye hiyo link, lets not lose these fellas and try our best to make them play for Tanzania at elast one more time

    we may learn from them
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160

    Hes more than 30 yrs old sidhani kama anamsaada sana!
     
  5. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2009
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Jamaa tulikuwa naye new year, umri nao unaanza kumshika sasa.
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Apr 27, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Ni kweli mkuu...ila sometimes tunahitaji uzoefu na "the other side perspective" ni kama ya akina Beckham, Thiery, Del Piero, Benni McArthy etc.

    No more expectations from him though
     
Loading...