Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kalikuwa kashaija

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Che Kalizozele, Sep 26, 2008.

  1. Che Kalizozele

    Che Kalizozele JF-Expert Member

    #1
    Sep 26, 2008
    Joined: Jul 20, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kuna ndugu yangu mmoja ambaye kabila lake ni lile la watu wale ambao wanaweza kula ndizi kutwa mara tatu kwa siku,kwa siku zote 30 za mwezi na zisiwakifu,alikuwa ametoka mahakamani ambako kesi yake ilikuwa inasikilizwa.Njiani akakutana na ndugu yake ambae alimsimulia kesi yote si ndipo jamaa akamuuliza

    "kwani umeukumiwa na hakimu Mkazi wa wapi"

    Jamaa akajibu,

    "No hakuwa mkazi, kalikuwa ni kashaija"

    Waulizeni ndugu zetu wahaya maana ya maneno haya, mkazi na kashaija.

    Weekend njema
     
  2. NaimaOmari

    NaimaOmari JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2008
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    mmh! kakaake wala hakukosea .. na imagine tu mshangao wa yule alouliza swali tu.. maana kabaki hoi ... bila shaka alidhani mwenziwe hakusikia au kumwelewa vizuri
     
Loading...