Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kalibu,a nimekosea hodi jaman mpaka chumbani.

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Nicha, Jun 6, 2011.

  1. N

    Nicha Member

    #1
    Jun 6, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanandugu wa jf ni mimi nichaaaaa wa wa kuelimisha vichaaaa ndo nimejitosaaa kama kawaida ya wanajamii haswaaa,naombeni kura zenu?
     
  2. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Duu!! Unagombea nini? Anyway karibu sana mkuu
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,532
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Sawa bwana, lakini karibu sana.
     
  4. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #4
    Jun 7, 2011
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,286
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Karibu mkuu, lakini usiwe na haraka wakati unaandika!!! :becky:
     
  5. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #5
    Jun 7, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    karibu, ngoja nimtafute Katavi akuletee kinywaji. Subiri hapo hapo sebulen, chumban marufuku.
     
  6. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #6
    Jun 7, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Karibu ndugu
     
  7. I

    Ikunda JF-Expert Member

    #7
    Jun 7, 2011
    Joined: Jul 12, 2010
    Messages: 723
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    aya bana karibu sana
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Jun 7, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Karibu sana, unatumia kinywaji gani?
     
  9. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #9
    Jun 12, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Kwa hio heading na huo utambulisho ni evident kua
    una deal na hao watu vichaa... hapa JF wapo wengi tu
    Ni matumaini yangu kua pia unajua jinsi ya kuwatambua
    si tu kuwatibu...

    Karibu saana... na naamini utafanya kazi nzuri...
     
Loading...