Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kali za mwaka t.b.c

Discussion in 'Celebrities Forum' started by jitu la kale, Jan 1, 2011.

  1. j

    jitu la kale Member

    #1
    Jan 1, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 62
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Hii ya akina Kanumba jamani nimeipenda walipofanya ziara Congo DRC na Rwanda,wamepokelewa kama wafalme,kweli nabii akubariki kwao.
     
  2. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #2
    Jan 1, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,437
    Trophy Points: 280
    Movie zao wapeleke huko huko...si tutaangalia Tom na Jeryy tu...
     
  3. j

    jitu la kale Member

    #3
    Jan 1, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 62
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    jaman 2wasapoti ni vijana wetu kubwa Tesha
     
  4. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #4
    Jan 1, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,437
    Trophy Points: 280
    Tatizo la hawa mabwana wakishakapta kaumaarufu kidogo...wanavimba vichwa na kusahau walikotoka,ndo maana watu wengi wanashindwa kuwapa heko hata pale wanapofanya vyema...tokea nikiwa mtoto till sasa katuni ya Tom na Jerry ni maarufu sana na sikupata kushuhudia majigambo na beef za kijinga jinga km ilivyo kwa kina 'The Great'!
     
  5. m

    mzambia JF-Expert Member

    #5
    Jan 1, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ni bora kuangalia muvi za kinaijeria ambako ndiko wanakokopi kuliko kuangalia zao?
     
  6. N

    Nyangaluda Member

    #6
    Jan 1, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 97
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 25
    Tuwape sapoti vijanam wetu watafika kule tunapopataka, charity begins at home!
     
  7. m

    mzambia JF-Expert Member

    #7
    Jan 1, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Lakini mi kusema ukweli nampenda sana mzee magali yupo sirias na kazi
     
  8. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #8
    Jan 1, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 10,311
    Likes Received: 5,001
    Trophy Points: 280
    Wengi wetu wa JF tunaona kukubali kwamba tunaangalia muvie za kina Kanumba tutachekwa, ila ukweli jamaa wanauza sana kitaani. Ukuitaka kujua nenda kwenye vibanda vya huku kwetu mtaani vya kukodisha movie, ni full Kanumba, Ray et al.

    Vile vile ukisikia stori za wamama ambao ndio wanunuaji wa hizi movie wanawakubali jamaa kinoma noma.

    Kwa hiyo jamaa wataendelea kuuza kwa sababu wanajua wateja wao wanahitaji nini.

    NOTE: waJF style zao kukopi kwenye computa kwa hiyo sio wazuri kwa soko la jamaa hawa wa Bongo Movie.
     
  9. m

    mankind Senior Member

    #9
    Jan 3, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    kweli kabisa bora tom and jerry tu.
     
  10. C

    Chan Senior Member

    #10
    Jan 3, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Noma yao kina Kanumba na Ray ni kuachia movie kila wiki! Ubora utapatikana wapi?
     
  11. Kiherehere

    Kiherehere JF-Expert Member

    #11
    Jan 3, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,701
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hiyo heading na maelezo naona viko kama CHADEMA na CCM!!!!!!!!
     
  12. Kiherehere

    Kiherehere JF-Expert Member

    #12
    Jan 3, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,701
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ni upuuzi wa ari ya juu sana mimi kuanagalia movie ambayo nikianza tu kuiona najua mwisho wake.... nahitaji muvi ya kuumiza kichwa.

    Hao wakina mama ndo wanunuzi wazuri wa magazeti ya kiu,ijumaa,ijumaa wikiend,uwazi n.k............. they dont wanna think deeeeeeeeeeeeep kwa picha kama za akina kanumba hufikirii sana mwisho inakuwaje
     
  13. DJ BABU

    DJ BABU JF-Expert Member

    #13
    Jan 3, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 210
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    muvi ndani ya 3 days,kamera za basdei,uhalisia hakuna, too much umombo uliovunjika,adisi za kuiga............................aaah
     
  14. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #14
    Jan 3, 2011
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    wewe unaangalia tom and jerry wenzako twabeba zege usiku na mchana.cheka mbele ya cartoon na africa magic
     
  15. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #15
    Jan 3, 2011
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Siielewi title ya uzi huu!
     
  16. KIPANYA

    KIPANYA Member

    #16
    Jan 3, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mimi binafsi siiangalii movie za kibongo, ni bora niaangalie comedy za majuto na pembe zinauharisia wa vichekesho, ma actor na ma actress wa bongo hawana mpya ni bora wajiunge na maigizo tu.
     
  17. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #17
    Jan 4, 2011
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    wenzenu wanauza nyie mmekalia maneno tu hapa badala ya kuangalia waboreshe wapi mnaponda wakati mkiwa majumbani kwenu mnaangali

    UJUMBE: Sikiliza/angalia wimbo wa UTAIPENDA wa Hussein Machozi ujumbe wako unaenda kwenu

    Tujifunze kupenda vya nyumbani
     
  18. MmasaiHalisi

    MmasaiHalisi Senior Member

    #18
    Jan 4, 2011
    Joined: Jan 15, 2009
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata mimi siwafagilii wanaboa sana,
     
  19. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #19
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Ubora wa hali ya juu wa filamu za nje umetuathiri mno itakuwa ngumu kuvutiwa na hizi za kibongo ambazo zipo kama tamthilia vile.
     
  20. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #20
    Jan 4, 2011
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Chichemi
     
Loading...