Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kali ya ZeComedy kuhusiana na ushirikina

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Malila, Jan 16, 2009.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. M

    Malila JF-Expert Member

    #1
    Jan 16, 2009
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Jana niliona kipindi hicho kwa sehemu. Muigizaji huyo alisema kwa kuwa,watu hutafuta viungo vya binadamu wenzao (kucha,ngozi,vichwa,viganja) kwa maelekezo ya waganga wa jadi,basi ili kukomesha hili jamii kwa mtindo ule ule wa hear say,ivumishe kuwa viungo vya waganga wa kienyeji dili sana ktk biashara. Hapo mtaona moto wake.

    Jf mpo hapo,mathalani iwe ukipata macho ya mganga wa kienyeji utakuwa na uwezo wa kuona madini yalipo bila taabu,kama yeye aonavyo.
     
  2. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #2
    Jan 16, 2009
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Teh Teh teh; Mbavu sina;
     
  3. K

    Kituko JF-Expert Member

    #3
    Jan 16, 2009
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,970
    Likes Received: 1,111
    Trophy Points: 280
    kwa kweli inaweza kupunguza kidogo hii kitu ya kutafuta mwenye kipara, albino, kubaka kikongwe n.k
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    Jan 16, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Jamaa aliniacha hoi sana.
    Teh teh teh teh
     
  5. Ben Mugashe

    Ben Mugashe Verified User

    #5
    Jan 16, 2009
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 915
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hatari sana! ila kwa style hii ngoma inakuwa suruhu
     
  6. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #6
    Jan 16, 2009
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Ngoma mukide; ngoma suluhu.

    Hilo ndio suluhisho la kudumu la waganga wa jadi kuwadanganya wateja wao.

    BIGUP! The Original Comedy
     
  7. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #7
    Jan 16, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Du du du eyeh eyeh ebwana ehe DU...
     
  8. Mganga wa Jadi

    Mganga wa Jadi JF-Expert Member

    #8
    Jan 16, 2009
    Joined: Mar 12, 2008
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Duh hiyo noma wazee..... haikubali! waganga wa jadi wana umuhimu wao, tena ndo wameweka madarakani zaidi ya 90% ya viongozi wa inji hii. Na wanasaidia kulinda nyazfa zao. Waguse uone!!!! Unafanya mchezo...... au hujipendi? Teh teh teh
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...