Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kali ya Mwaka

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by HekimaMoyoni, Aug 26, 2011.

  1. HekimaMoyoni

    HekimaMoyoni Member

    #1
    Aug 26, 2011
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wana JF, imeikuta hii mahali nikaona niwawekee...

    Palitokea mkutano wa madactari bingwa kutoka nchi 3 China, Ujerumani, na Tanzania. Wakawa wanajadili mafanikio yaliyofanywa na nchi zao. Mchina akaanza kwetu alizaliwa mtoto hana mkono tukamuwekea mkono na sasa ni mpiganaji wa karate .. Mjerumani hiyo kidogo kwetu alizaliwa msichana hana miguu tukamwekea ya bandia na sasa ni mkimbiaji wa olimpiki na ana medali tatu za dhahabu
    Mtanzania akacheka akasema kwenu bado hamjafikia rekodi yetu sisi hapo bagamoyo alizaliwa kijana hana kichwa tukamwekea nazi na sasa ni rais
     
  2. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2011
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Nimekumbuka, kumbe utani tu!!!
     
  3. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Reccuring thread!
     
  4. 2

    2simamesote Senior Member

    #4
    Aug 26, 2011
    Joined: Jun 27, 2011
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kikwete
     
  5. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #5
    Aug 26, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    mara ya tatu sasa naisoma. Khaa!
     
  6. Desteo

    Desteo JF-Expert Member

    #6
    Aug 26, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mwaka haujaisha
     
  7. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #7
    Aug 26, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,643
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    acha kukopi thread za watu,kuwa mbunifu na wewe
     
  8. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #8
    Aug 26, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Tulishaichoka hii, lete mpya
     
  9. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #9
    Aug 26, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />

    Hata kama, mimi sikuwahi kuiona! Kweli hii kali.
     
  10. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #10
    Aug 26, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    duuh nimecheka sana angalau umerekebisha siku yangu maana mgao, bei ya sukari...
     
  11. GABOO

    GABOO Senior Member

    #11
    Aug 26, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kumbe ndio maana!
     
  12. Glue

    Glue Senior Member

    #12
    Aug 26, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 114
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hahahaha! Kweli u have made my day. Hata mm nilikuwa cjaiona!
     
Loading...