Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kali ya mwaka !!!!!!!!!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by EL MAGNIFICAL, Mar 10, 2011.

  1. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #1
    Mar 10, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    jamaa mmoja alikuwa anaongea na sir GOD live ilikua kama ifuatavyo !!!!!!!!!

    jamaaa: shikamooo sir GOD !!!!!!!!!

    SIR GOD; marahaba ! unasemaje !

    jamaaa ; hivi ni kweli kwako karne sawa na siku moja !

    SIR GOD; ndio !!!!!!!!!!

    jamaaa; pia ni kweli billion moja ni sawa na shiling kumi !

    SIR GOD;ndio

    jamaa: basi naomba shillingi kumi !!!!!!!!!

    SIR GOD: usijari subili siku moja !!!!!!!!!!
     
  2. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #2
    Mar 10, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hyo nimeikubali asubiri karne 1?
     
  3. komedi

    komedi JF-Expert Member

    #3
    Mar 10, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ha ha ha ha ha!!!! alijifanya mjanja kuizunguka nyumba kwa ndani.
     
  4. Juaangavu

    Juaangavu JF-Expert Member

    #4
    Mar 10, 2011
    Joined: Nov 3, 2009
    Messages: 884
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    tehe tehe tehe tehe, hii imetulia. Usipofanya kazi na usitafune - subiri karne 1 ili uvune kijicenti kimoja (lugha ya ki-Chenge) tihi tihi tihi
     
Loading...