Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kali ya leo !!!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Lubaluka, Oct 17, 2010.

  1. L

    Lubaluka JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 493
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kikwete kwenu kaahidi nini ?

    Kwetu kapita juzi kaahidi daraja la kisasa, tukamwambia hatuna mto. Akaahidi na kutuletea mto pia...!!!!

    Je kwenu kaahidi nini ??
     
  2. lm317

    lm317 JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2010
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Du! Mwambieni asubiri 2015
     
  3. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    treni ya umeme....teh
     
  4. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135


    Kaidi kazi inaendelea hali bora kwa kila mtanzania.... Mpeni miaka mitano zaidi amalizie kazi!
     
  5. n

    nyamagaro JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 367
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kwetu Mlandizi kahaidi kutuletea waizraeli watusaidie kulima nyanya kwenye bonde la mto RUVU. Tunamuuliza anajua anachokisema?
    1. At what point of the river will the project be implemented?
    2. Je anajua madhara ya uwekezaji huo kwa afya ya water users (Kibaha, Bagamoyo and Dar es salaam)?
    3. Je hizo sumu za viatilifu atazikwepaje kwenye maji au watapractice organic agriculture which is impossible kwenye mazingira yale ?
    4. Kama NAFCO walichemsha, kwa nini walichemsha.
    5. Nadhani mkulu amechangnywa sana na na DR. PETER Slaa na ana hofu ya kushindwa ndo maana anatoa ahadi kama za mwendawazimu asiye kuwa na washauri wa kumuelekeza aseme nini.
     
  6. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ari zaidi,nguvu zaidi na kasi zaidi kwa kila tulicho shuhudia akifanya kwa miaka mitano
     
  7. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    kwetu hatuna barabara ya uhakika kutuunganisha na mikoa mingine, tulipomwomba atujengee barabara ya lami akatuahidi international airport. Nikadhani niko Zaire namsikiliza mobutu sese wa seko vile.
     
  8. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kaahidi kutuletea watalii wengi singida tukamwambia hatuna mbuga za wanyama! akahidi kutuletea mbuga za wanyama pia?..................... :biggrin1::biggrin1::biggrin1::biggrin1::biggrin1::biggrin1::jaw:
     
  9. p

    pierre JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 211
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huku kaahidi kujenga barabara kuzunguka mlima kilimanjaro,ili iwe rahisi kwa watalii kuuzunguka mlima.
     
  10. Nchi Kavu

    Nchi Kavu JF-Expert Member

    #10
    Oct 20, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 3,108
    Likes Received: 670
    Trophy Points: 280
    kha! Nimekubali hayo ni maji ya pua
     
  11. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #11
    Oct 20, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    View attachment 15561
     
  12. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #12
    Oct 20, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    ndio hapo sasa!!!
     
Loading...