Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kali ya J.mosi: teja yupo active vibaya mno!!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by gody, Oct 13, 2012.

  1. gody

    gody JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2012
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 1,227
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Teja kaenda dukani.
    1st day TEJA: naomba chakula cha mbwa

    MUUZAJI: Una mbwa kweli? Sikupi mpaka umlete huyo mbwa

    (2day) TEJA: "naomba chakula cha paka

    " MUUZAJI:"mlete paka kwanza ndio nikupe

    " (3day) TEJA: "naomba chakula cha kuku jamani

    " MUUZAJI:"kuku mwenyewe yupo wapi? Sikupi mpaka nijionee" Baada ya wiki teja akarudi kwa duka na mfuko akampa muuzaji

    MUUZAJI:"aisee hii ni ki2 gani? Mbona laini hivi halafu motomoto!!"

    TEJA:"huo ni uharo... Haya naomba toilet paper!!!!!!! Teh teh
    jioni njema!!
     
  2. Root

    Root JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,439
    Likes Received: 3,440
    Trophy Points: 280
    Hahahaaahahahaahahahahaha

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  3. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,723
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Hahahaaaaa...lakini teja ni kichwa mbaya!
     
Loading...