Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kali kuliko

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mussa kiraka, Mar 11, 2012.

  1. Mussa kiraka

    Mussa kiraka Senior Member

    #1
    Mar 11, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mshua mwenye iman za kishirikina alienda sumbawanga kuchukua waganga wa 3 waje kumfanyia mambo mipango yake ikae sawa
    (katika gari binafs noah) kila mganga anatoa ujuz wake kwa mwenzie ndan ya gari wanapimana nguvu
    Wa 1- akafanya mambo mvua kubwa ikawa inanyesha baada ya masaa 4 ikakata
    Mshua akasema mzee noma sana
    Wa 2- akatia pancha tair zote nne na gari ikawa bado inatoka nduki.
    Mshua kuona hali ya kifo akamwomba mzee afanye mambo gari isipinduke. baada ya kufika chalinze kila mtu alikua amechoka na ilikua usiku wakalala kufika asubuh safar ikaendelea kila mtu akawa anaomba wafike, ile kufika ubungo yule mganga wa tatu akafanya mambo yake akasema maneno matatu tu wakajikuta wapo tena sumbawanga. mshua akazimia kwa presha na uchovu
     
  2. c

    cesc Senior Member

    #2
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    :sleepy:
     
  3. Bakulutu

    Bakulutu JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 1,719
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Akome na amwamini YESU!!
     
  4. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ndo nini??
     
  5. c

    chief72 JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kumekucha na promotion,
     
  6. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    huyu wa mganga wa tatu ni kwere
     
  7. Mtanzanika

    Mtanzanika JF-Expert Member

    #7
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,536
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    nouma wa3.
     
  8. M

    M2ru Member

    #8
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thawa kabitha!!
     
  9. M

    MARTINSICHILIMA Member

    #9
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mshua alikuwa anakwepa ushahidi, sio kwamba alizimia.
    maana alikuwa na uwezo wa kuwaambia gari ipae katokee home kwake.
     
  10. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #10
    Mar 20, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Wa3 noma kama babu yangu mzaa baba!
     
  11. Wa Nyumbani

    Wa Nyumbani JF-Expert Member

    #11
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    alikuwa anaota!
     
Loading...