Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kalenda Zenye Picha Dr Slaa na Wabunge wa CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by STEIN, Jan 1, 2011.

  1. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #1
    Jan 1, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ndugu Zangu wanaJF, Hii biashara ya kuuzwa kwa Calenda za CHADEMA mbona kama inahijumiwa, kwani zinatolewa chache mno kiasi cha watu wengi wamekuwa wakipanda dau ambalo nimenunua mimi.

    Naomba kuwauliza wahusika kama ni CDM waongeze kiasi kwani inapatikana kwa taabu sana kiasi cha unamwelekeza mtu aende akachukue inakopatikana lakini anakosa hadi mara kadhaa.

    Tunaomba kufahamu kama CDM wanahusika na Uchapishaji basi waongeze na ziende hadi katika ofisi za wilaya wapo watu kibao wanazihitaji, kama mimi nishatuma kama mbili hivi wilayani watu wanazihitaji.

    Vile vile tupeni ambako zinapatikana kwa bei ya jumla tufanye hiyo biashara ya kuziuza maana watu watazinunua hadi mwezi wa nne.

    Ahsanteni, Katiba Mpya lazima hadi JK amesalimu amri 2011 mwaka wetu
     
  2. c

    charityboy Senior Member

    #2
    Jan 1, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hizo kalenda hazina haja na wala Tanznaia haitofaidika kwa chochote na kuwapo kwake kwani CDM si chama tawala. Wasijaribu kuhujumu uchumi wa wanachama wetu. Vinginevyo tutahama chama.
     
  3. F

    Fenento JF-Expert Member

    #3
    Jan 1, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 320
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Jambo jema wahusika walishughulikie kwani lisaidia kuimarisha chama.
     
  4. Isaac

    Isaac JF-Expert Member

    #4
    Jan 1, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 531
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Utahama wewe na nani?
     
  5. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #5
    Jan 1, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Toka lini ulikuwa CHADEMA. Baki huko ccm na usanii wenu.
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Jan 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,128
    Likes Received: 5,684
    Trophy Points: 280
    atajikuta anahama mwenyewe
     
  7. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #7
    Jan 1, 2011
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    jamani chadema imeshapoteza mvuto hakuna mwenye ya katiba yake hata wagawe bure
     
  8. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #8
    Jan 1, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    maendeleo hayaji kwa kuwa na handsome boy, tourist man or the likeness bali yanakuja kwa watu walio makini na wenye sura kali akikuangalia tu kama wewe ni mwizi unaanza kutubu mwenyewe, hao ndio tunaowataka. kwa hiyo unaposema kuwa CDM haina mvuto sioni ajabu kwa sababu medanganyika kwa sura nzuri na mvuto lakini hamjafika popote zaidi ya kukosa kabisa tumaini, TAFAKARI
     
  9. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #9
    Jan 1, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Utahama kutoka wapi kwenda wapi? Ebu nikumbushe kidogo..
     
  10. B

    Bull JF-Expert Member

    #10
    Jan 1, 2011
    Joined: Nov 4, 2008
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama wanashindwa ku-supply na ku-distribute calenda, JE? wataweza ku-suply na distribute resource za nchi?

    Hiki chama pamoja na viongozi wake bado hawajakomaaa, kuwaachia nchi ni kufanya suicide Tanzania, hakuna mtaalam wa aina yoyote na kiongozi mwenye sifa ya aina yoyote pale chadema.

    Mbowe na Slaa ni wataalam wa nini ????
     
  11. m

    mkakavala Member

    #11
    Jan 1, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huo mvuto anao usema ni wa aina gani labda anamaanisha kitu kingine lakini kama ni sura CDM haiko kwa ajili ya kuonyesha sura ila kwa ajili ya ukombozi wa kweli wa mtanzania,:hungry:
     
  12. M

    Mnyagundu Senior Member

    #12
    Jan 1, 2011
    Joined: Oct 3, 2008
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwanza hazina maana kabisa,labda wangetengeneza kalenda za mawaziri kivuli!
     
  13. M

    Mnyagundu Senior Member

    #13
    Jan 1, 2011
    Joined: Oct 3, 2008
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wamejaa wachaga tupu pale,ni chama cha kifamilia zaidi,ukinyanyua mdomo inakua zogo! chadema kushika madaraka kuiongoza nchi ni sawa na kuruhusu binti yako aolewe na mlevi! hivi huyo slaa ndio awe rais wa tz? mara 1000 Zitto anafaa wengine pale hakuna lolote!
     
  14. M

    Mnyagundu Senior Member

    #14
    Jan 1, 2011
    Joined: Oct 3, 2008
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mvuto wameupata lini? wangekua na mvuto wangeshinda uchaguzi! kupata majimbo 20 kati ya 239 imekua nongwa! kweli masikini akipata ****** hulia mbwata!
     
  15. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #15
    Jan 1, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mnafiki utamjua tu
     
  16. M

    Mnyagundu Senior Member

    #16
    Jan 1, 2011
    Joined: Oct 3, 2008
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    rais lazima awe presentable bwana!
     
  17. T

    Topical JF-Expert Member

    #17
    Jan 1, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kalenda na kofia nafikiri ni Biashara siyo siasa

    Mod peleka hii kwenye jukwaa la wajasiriamali, ni mradi mzuri tu.
     
  18. M

    Mwera JF-Expert Member

    #18
    Jan 1, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani mbavu zaangu zinapishana kwamaana umenichekesha sanasasanasanasanasanasanasaaaaaaana,kazi kweikwei,ila ujumbe wako umefika,wanasema msg sent.
     
  19. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #19
    Jan 1, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,300
    Likes Received: 1,962
    Trophy Points: 280
    u r a Poilitical Hermaphrodite, upo CCM, u r so arrogant, idiot even knowing that we have
    u r records u r not CDM still u pretend, hypocrisy will kill u, tatizo lako ni mjinga hadi unajisahau who u r, being house boy is a problem.
     
  20. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #20
    Jan 1, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Zinatolewa na kupatikana kwa shida sana, ila ni kwa sababu hazikai mikononi mwa wauzaji. Acheni ujinga hii ni biashara, sijui kama chadema wanafaidika lolote ila zinatoka sana, nimeongea na muuzaji hapa mwanza kwa nini anatembeza kalenda za chadema ndio anaweka mbele akasema hizi ndio zinatoka ukitanguliza za serikali ya jk watu wanatema mate. Nikasema basi endelea na biashara dogo analalamika zikiisha anapata shida kuzipata. Soma kalenda wapigie printers wan simu zao ndio utapata msaada. Kuna mjinga mmoja eti cdm wameshindwa kudistribute jamani ulofa mbaya sana tujitahidi kuushinda upite mikononi kwa wengine
     
Loading...