Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kalenda- tuelimishane

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mtazamaji, Jan 1, 2012.

  1. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #1
    Jan 1, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Wakuu
    Tutumie uzi huu kuelimishana kuulizana na uhabarishana juu ya masuala mbali mbali kuhusu KALENDA
    • Kuna kalenda aina ngapi?
    • Zinafuata mfumo gani?
    • Tofauti ya aina moja ya kelenda na nyingine ni nini?
    • Usahihi wa hizi kalenda na ni vipi zinafidi mapungufu
    • etc
    NB
    Kupitia mtandao nimedodosa na na kuona kuna kalenda kuu mbili znazotumika sana duniani "gregoarian" na kalenda ya kufuata mzunguko wa mwezi(Lunar). Vile vie nimeona kuwa hata wamereani wamisri na wachina walikuwa au wana kalenda zao.

    Tuelimishane, tuhabarishane
     
  2. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #2
    Jan 2, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,251
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Mi limenichanganya swala dogo sana la mambo ya saa eti saa 7 ni saa 1 na saa 8 tunaita saa mbili.Hilo la calenda ndo nalifanyia kazi nipo na li google search engine.Nisaidie na tatizo langu nitarudi kwenye swala la kalenda ila kuna ma complicator wa kisabato wanajua sana hiyo kitu.
     
Loading...