Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kalapina ''nabii koko'' na maneno yake mmh!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by JAYJAY, Jan 2, 2012.

  1. JAYJAY

    JAYJAY JF-Expert Member

    #1
    Jan 2, 2012
    Joined: Oct 31, 2008
    Messages: 1,966
    Likes Received: 491
    Trophy Points: 180
    huwa nasikiliza nyimbo za huyu jamaa, kuna ule wa umoja ni nguvu humo ndani anasema ''siwezi kula nguruwe, siwezi kuabudu sanamu...''. wimbo wake mwingine mpya wa hivi karibuni anasema ''wanaabudu msalaba...'' .inafahamika yeye ni Muislamu sasa sijui maneno haya kwa nini anayapenda sana?
     
  2. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #2
    Jan 2, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 463
    Trophy Points: 180
    umetumwa nani au wewe ni kijakazi wake
     
  3. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #3
    Jan 2, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,854
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    wimbo wenyewe huo mpya unaitwa LAWAMA...soo anatafuta lawama
     
  4. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #4
    Jan 2, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    mpe joti hlo jina atunge wimbo kama ule wa mbwa koko.a
     
  5. JAYJAY

    JAYJAY JF-Expert Member

    #5
    Jan 2, 2012
    Joined: Oct 31, 2008
    Messages: 1,966
    Likes Received: 491
    Trophy Points: 180
    hilo ndio uloweza changia! wakati mwingine unaweza kuosma na kupotezea tu! sio lazima uchangia kila mada!
     
  6. W

    Wambuzi JF-Expert Member

    #6
    Jan 2, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    kalapina ni mkali, ila mi ananiuwa kuwashobokea clouds fm
     
  7. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #7
    Jan 2, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Kalapina bonge la mdini,naona siku izi ameamua kujiweka wazi.eti sasa ivi anafanya harakati za kupambana na ukatoliki!
    Msikilize tungo zake kwenye ngoma yake mpya "vatican ndio wanaotuchagulia viongozi"..kuna mstari mwingine anasema "sili nguruwe wala siabudu sanamu" sikiliza kwa makini 'mstari wa mbele' na 'umoja ni nguvu' utanisoma..
    Ana misimamo ya kitoto sana ndio maana anaongoza kundi ambalo halipo'kikosi cha mizinga' kwenye kundi kabaki ye na mkewe tu Mau,machizi wote wamemkimbia hadi mwanae Msemakweri...
     
  8. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #8
    Jan 2, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    yani jamaa alipoandika barua ya kuomba msamaha Clouds kwa kosa walilomfanyia wao,kila mtu alimdharau...hadi Hashim dogo mpaka kesho anamcheka uyu jamaa..unajua kwa wasio mjua Pina wanamchukulia bonge moja la kamanda kumbe mweupe tu,utoto mwingi.
     
  9. Hiphop

    Hiphop Member

    #9
    Jan 2, 2012
    Joined: Jul 17, 2010
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hana jipya,Kikosi kilikuwa hai kipindi cha Hashimu Dogo sio sasa,Kalapina ni msanii mwenye njaa ndio maana amekubali kuwasujudia clouds fm ili apate show na kuendelea kusikika na watu.Kikosi cha mizinga kimebakiza jina tu Pina na Nasibu wanaendesha kundi kibabiloni ndio maana watu wengi wameondoka kikosi.
     
  10. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #10
    Jan 2, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,137
    Likes Received: 11,399
    Trophy Points: 280
    anatumia nguvu nyingi sana kuimba upuuzi.
    nadhani kabla ya kuingiza vocal huwa anakunywa vladimir na makushabu ya kutosha.
     
  11. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #11
    Jan 2, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Tatizo la wasanii wengi wanaojiita wan hiphop wanajiona kila kitu wnajua. Huyu jamaa hana kitu.
     
  12. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #12
    Jan 2, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,137
    Likes Received: 11,399
    Trophy Points: 280

    Hashimu aliukimbia ule upuuzi wa Pina kupiga mashabiki .
     
  13. b

    beambuya85 New Member

    #13
    Jan 3, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kalapina acha upuuzi,nilikuwa nakukubali kabla lkn tungo zako zinachefua. Mwone Umbwa akufundishe Hip Hop
     
  14. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #14
    Jan 3, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,414
    Likes Received: 920
    Trophy Points: 280
    Hana ukali wowote me namfananisha na Mr. Blue tu.
     
  15. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #15
    Jan 3, 2012
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Is he worth to be discussed here?
     
  16. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #16
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hakuna mstari wa wimbo mpya hapo. Umekuja kuleta chokochoko tu.
     
  17. Diehard

    Diehard JF-Expert Member

    #17
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 354
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kalama ni mdini kupindukia mimi huwa nashangaaa anavyojiita Kikosi wakati alisha hama kikosi, kikosi kimemtenga kwa sababu ya mamboyake ya kujifanya mgomvi wakati alikuwa anawategemea kikosi wamsaidie aanzishe ugomvi. Toka kikosi asili wamtose sijawahi sikia kaanzisha vurugu, hata Nakoz walikuja mpa kichapo Block 41 KITU AMBACHO kisingewezekana kama angekuwa na kikosi asilia.
    Jamaa ni CUF asiyekuwa na akili, Hashim na Mzoba walimtosa (hawa ndio walikuwa viongozi wake na waislam wa kweli wakiishi uislam na kuongea uislam kamwe si wagomvi ila ukiwachokoza hesabu umeumia) Hashim Dogo mwendawazimu rudi kwenye gemu heshima irudi vijana wanatukana kambi
     
  18. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #18
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Watu wamekuwa wakimlilia Hashim Dogo arudi kwn game ila hataki, sijui lini atakubali atubariki hata na album moja tu. He is the king of Hip hop in TZ. Watoto wa siku hizi hawamjui. Sad!
     
  19. N

    Nondo Member

    #19
    Jan 3, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kuna mstari ktk wimbo wake unasema "nimejitoa muhanga kuliko yesu msalabani"
     
  20. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #20
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    "Wameshindwa watu labda wawatume mashetani leo hii nakunya na kisha mtazoa hamuwezi kukaa na mavi nawasha kama chavi chavi"
     
Loading...