Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kalabrasha tata

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by imma.one, Sep 27, 2011.

  1. imma.one

    imma.one JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 545
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Baada ya kutokea kwa ajali ya boti zanzibar Rais wa jamhuri ya muungano wa Tanzania mh: Jakaya mrisho kikwete alikuwa akihutubia huku akitabasamu kama kwamba halikuwa Tatizo kwake,kama mwanamuziki Diamond kwenye nyimbo ya mabomu ya gongo la mbona,mrisho mpoto analalamika yeye anatabasamu.
    Ok yule ni msanii na alipaswa kuiga kulingana na ujumbe.
    Huyu je ambae ni Raisi wa nchi?
    "ukiona paka kalala chali vunga virago"
     
  2. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,242
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    kwa kuwa sikuona siwezi kuchangia.
     
  3. j

    jfnewuser Member

    #3
    Sep 27, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona ushachangia mamdenyi
     
  4. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ukiona paka kalala chali....................................
     
Loading...