Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kakuta ''cool'' badala ya kululetera!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by pumbatupu, Aug 5, 2011.

  1. pumbatupu

    pumbatupu JF-Expert Member

    #1
    Aug 5, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ndani ya Pochi ya Wife jamaa anakutana na Business Cards kibao..anaanza kuzisoma.. mara anakutana na moja inayosomeka Bernad. J. Kululetera...Ni HRO wa Kampuni moja hapa Bongo...Kumbukumbu zinamrudisha nyuma..oh.. yes anakumbuka walisoma wote Tosamaganga..a.k.a Tosa...BUT mshkaji kwa mademu alikuwa noma...Jamaa anaanza kupta waswas...anarecord namba za Simu halaf anauchuna...In Few days to come anaperuzi tena simu ya Wife mara anaiona ile namba ikiwa imeseviwa..Cool...Mshkaji anaanza kuweweseka kulikoni?..Ni kwanini Cool badala ya KULULETERA?...au ndo ''romantic abbreviations''?..Kumuuliza wife anashindwa itaonekana jamaa mchokonozi?..Ku'take' eazy anaona haijatulia...Anakuja mbio kwa wadau..Swali lake NIFANYEJE?
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,546
    Trophy Points: 280
    halafu huu uandishi wa mpaka majina ya kweli ya watu humu...
    siku moja mtaleta kesi
     
  3. pumbatupu

    pumbatupu JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Usiogope mkuu..Haki ya Kutumia baadhi ya 'facts' imezingatiwa...
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Aug 5, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,677
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Akichelewa kuchukua hatua mkewe atamegwa!
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Aug 5, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,546
    Trophy Points: 280
    ukimchunguza kuku nayo...lol
     
  6. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #6
    Aug 5, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,913
    Likes Received: 997
    Trophy Points: 280
    Kama ameshamegwa je
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    Aug 5, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,169
    Trophy Points: 280
    kweli, ukute kaluterera anaperuz humu na mtoa mada ndo victim mmmmh...!!!
     
  8. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #8
    Aug 5, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,309
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 280
    hicho ni kifupi tu cha hilo jina,kimepambwa kinakshi nakshi.
     
  9. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #9
    Aug 5, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 8,286
    Likes Received: 1,133
    Trophy Points: 280
    Hii inaonesha Mkuu kama yamekukuta wewe vile,ila all in all,we usimuulize wife kwamza,mchunie, then fuatila kwa makin conversion zake na huyo msela wako (Kama una Moyo lakini,na kama unataka kuyafukua), then Mkuu,usije tu ukanywa sumu Bro,maana inaonekana kabisaa,wife wako kashaingia kumi na nane za msela na kashaelekea Kibra tayar kuchinjwa.
    Kama unataka ku rescue Mapema,mtafute huyo mSela wako,jidai umepata No Yake kupitia msela mwningine then Mkaribishe home,may be ataku respect akijua Kuwa huyo Demu,ni my wife wako
    Ni hayo tu kwa leo Boss,pole sana
     
  10. G_crisis

    G_crisis JF-Expert Member

    #10
    Aug 5, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Kama ashamjua ni kwenda kumshushia tsunami la nguvu tu!
     
  11. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #11
    Aug 5, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    G crisis kumshushia mtu kipondo wakati huna uhakika kuwa tukio limeshatokea sio suluhisho. Awe na uhakika kwanza kweli jamaa wana mawasiliano then mawasiliano yao yamefikia wapi.
    Nafikiri ushauri wa mdau hapo juu wa kukaribishwa home na amkute yule mwanamke ndani ya nyumba ya jamaa itawafanya kupunguza speed zao kama walikuwa na mpango wa kumegana
     
  12. pumbatupu

    pumbatupu JF-Expert Member

    #12
    Aug 5, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu Bramo hayajanikuta mie..mbona ningekuja kama kawaida kimimi!!
     
  13. pumbatupu

    pumbatupu JF-Expert Member

    #13
    Aug 5, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Swali la mdau ndo liko hapo da Kisukari...kwa nini lipambwe kinaksh..nakshi?
     
  14. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #14
    Aug 5, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Love Love so nice! tell me why you HURT so BAD............................
     
  15. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #15
    Aug 5, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Kwani mi nikisema KULU....wadhani jina litaseviwa vipi?? ni 'COOL' huyu demu hana kosa, hilo jina KULULETERA, kifupi chake ni COOL....jina lenyewe limekaa kama MA.VI
     
  16. sinforosa

    sinforosa Member

    #16
    Aug 5, 2011
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yani tuko pamoja sn,
    kushusha tsunami ndo unawapa nguvu ya wao kuendeleza uhusiano bze at that time nyumba itakuwa haina amani kila mtu anahasira na mwezie so itakuwa muafaka kwa wao kufarijiana baada ya tsunami.
     
  17. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #17
    Aug 5, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,309
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 280
    muhimu afanye uchunguzi zaidi ndio ataujua ukweli,akimuuliza mke wake,atakataa tu,kwani jina sio ushahidi tosha.na kama kuna ukweli fulani,bora amkaribishe{ila inataka moyo}huyo mke anaweza kurudi nyuma kwa alilotaka kulifanya.kuna jamaa mmoja ali suspect mke wake ana cheat,alifanya juu chini akajenga mazoea na huyo jamaa,katika kumzoea,huyo mwizi alijua kama yule mke,ni mke wa huyo jamaa,yule mume,akamtungia storu kuwa ameathirika,yule mwizi alimuacha yule m.ke,aliogopa
     
  18. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #18
    Aug 5, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />

    ukiona manyoya jua kisha liwa.
    Business card na namba ya simu ni manyoya tu.
    Msg delivered
     
  19. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #19
    Aug 5, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mali inaliwa hiyo,mbona wazi kabisa, mke kashachanganyikiwa na katerelo ya kaku, jina linaonekana la kule jirani
     
  20. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #20
    Aug 5, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    ukiona manyoya jua kisha liwa.
    Business card na namba ya simu ni
    manyoya tu.
    Msg delivered
     
Loading...