Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kakobe na tanesco tena

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by steering, Jul 24, 2012.

  1. s

    steering Member

    #1
    Jul 24, 2012
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kakobe aishukuru TANESCO


    na Betty Kangonga

    Askofu Mkuu wa Kanisa la Full Gospel Bible Fellowship (FGBC), Zachary Kakobe, amemshukuru aliyekuwa Waziri wa Nishati na Madini William Ngeleja pamoja na Shirika la Umeme Nchini (TANESCO) kwa kutumiwa na Mungu kupitisha umeme juu ya kanisa hilo hatua iliyochangia kuwa na maono makubwa.

    Akizungumza wakati wa kuzindua tovuti mbili za kanisa hilo juzi, Askofu Kakobe, alisema kuwa hatua ya serikali kupitisha umeme katika eneo hilo imempa changamoto zaidi katika kuhubiri Injili ulimwenguni, kupitia tovuti hizo za intaneti ambayo itaangaliwa na watu wengi zaidi kuliko ilivyokuwa kwa televisheni ya Holiness ambayo ingetazamwa na watu wachache.

    Hata hivyo, alidai pamoja na kupitisha umeme juu ya kanisa lake lililoko Mwenge, jijini Dar es Salaam, hadi sasa hakuna nguvu ya umeme inayopita katika nguzo hizo namba 19 na 20, na kuwa kama umeme ulishindwa kupita katika makaburi ya machifu mkoani Iringa hata katika nguzo hizo hautapita kwa kuwa Mungu anayemhubiri ni zaidi ya hao machifu.

    Askofu Kakobe aliingia katika mgogoro na TANESCO baada ya serikali kuruhusu upitishwaji wa umeme wenye msongo wa kilovoti 132 mbele ya kanisa hilo.
     
  2. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    mhhhhhhh haya askofu
     
  3. mikonomiwili

    mikonomiwili JF-Expert Member

    #3
    Jul 24, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mbona umeme unapita nakule kwenye kituo cha pale makumbusho unawaka .Aache porojo zake
     
  4. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #4
    Jul 24, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Personally I don't like the guy....mind bugler
     
  5. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #5
    Jul 24, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Tunaomba wataalamu w aTANESCO waje watudhibitishie kama umeme haupiti pale kwa kakobe!!
     
  6. Msalagambwe

    Msalagambwe JF-Expert Member

    #6
    Jul 24, 2012
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mzee katoka mbali,
    Enzi zake alikuwa na bendi ya muziki wa dansi kisha,
    Recording Center kule Kariakoo,
    Ikiitwa MULANGA Recording Center,
    ambayo ilifungwa ghafla,
    na tangu siku hiyo ni mhubiri.
     
  7. O

    Ongeauchoke Senior Member

    #7
    Jul 24, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 150
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wewe ndio mwenye porojo, wala hujui unalolizungumza. Waulize TANESCO mara ngapi wamehangaika na nyaya hizo mpaka sasa wameacha tu. Kwa sababu ya kushindana na mtumishi wa Mungu. Kama umesoma vizuri hiyo habari aliyoandika Betty kuwa umeme pale haupo hata leo. Hivi huangalii yaliyowapata waziri wa Nishati na Madini pamoja na Katibu wake na sasa meneja wa Tanesco angalia sana maneno unyozungumza yatakudhuru.
     
  8. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #8
    Jul 24, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Hyponotized!
     
  9. b

    bdo JF-Expert Member

    #9
    Jul 24, 2012
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,132
    Likes Received: 1,087
    Trophy Points: 280
    ina maana TANESCO wanaumia rohoni na wanakufa kisabuni, kumbe umeme haupiti? kumbe nguzo ni geresha tu? inawezekana Kakobe amesahau kuwa Maombi yamesaidia Ngeleja na Mhando wametemwa kazi
     
Loading...