Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kakobe na Sheikh Mtopea mko wapi kui-support Chadema?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Geza Ulole, Aug 9, 2010.

  1. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #1
    Aug 9, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,086
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    Hawa watu ni muhimu na kwa jinsi CCM ilivyowatekeleza, inahitajika wawepo katika kampeni ya Chadema
     
  2. M

    Msharika JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    sijui kama wanaumuhimu wowote kwa chadema (maoni yangu binafsi)
     
  3. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,086
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    wana umuhimu kaka maana wanaweza ku-testify uharamia wa CCM na ni viongozi hawa wa Waumini wao wenye ushawishi mkubwa
     
  4. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #4
    Aug 9, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Hamuwakumbuki mpaka kwenye kukaribia uchaguzi, kama si ufisadi ni nini?
     
  5. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #5
    Aug 9, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,086
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    Chadema haijashika mpini ila makali kama Kakobe na Mtopea
     
  6. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #6
    Aug 10, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Mkiwapa dau la maana kwa nini wasiwapigie debe?
     
  7. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,183
    Likes Received: 1,207
    Trophy Points: 280
    Hawa hawana msimamo, watu sampuli hii hawafai, hawaaminiki.
     
  8. minda

    minda JF-Expert Member

    #8
    Aug 10, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135




    labda kwa huyo sheikh; lakini huyo bw. kakobe ameanza kuchoka baada ya kulumbana sana na serikali kuhusu lile sakata la umeme.


    aidha kashfa zake za hivi karibuni zimefichua kuwa kwa upande wa maadili, ambayo ndiyo nguzo ya ushawishi katika jamii, amekosa kwa kuwatumia wafuasi wake kama vitendea kazi.


    tatu, bw kakobe ambaye ni swahiba wa mrema. sasa amesalitiwa na mrema ambaye ni pro-ccm na wakati serikali ya chama hicho kinatishia usalama wa uwekezaji wa huyo mr
     
Loading...