Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kakobe atoa mpya, aitilia mkwara serikali

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MziziMkavu, Mar 11, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,560
    Likes Received: 2,842
    Trophy Points: 280
    Wednesday, March 10, 2010 10:27 AM
    MKUU wa Kanisa la Full Gospel Bible Fellowship (FGBF), Mchungaji Zachary Kakobe, amesema umeme unaopitishwa sasa kanisani kwake hautafanya kazi ipasavyo kwa maombi atakayofanya na anaamini umeme hautawaka kwa nguvu ya Mungu kwa vile hakuna nguvu zita Akizungumza na waandishi wa habari mjini Dar es Salaam jana, Askofu Kakobe alisema ameshangazwa na kauli ya Waziri wa Nishati na Madini, William Ngeleja, kuutangazia umma kuwa ameridhia umeme huo kupitishwa kwenye kanisa hapo.

    Alisema kwa kuwa serikali imekaidi agizo lake na yeye hana uwezo wa kukataa maamuzi hayo basi atacha ujenzi uendelee lakini hakuna umeme utkaofanya kazi mahalai hapo kut okana na maombi atakayoungurumisha kanisani hapo kupinga kupitihswa kwa ueme huo hapo.

    “Huu ni uonevu wa hali ya juu, sijakubaliana na maamuzi hayo kwa kuwa vipimo vyote vilivyotolewa havikuwa vya kweli, vilikuwa ni vya kughushi na ndio mana sikukubaliana na Waziri Ngeleja alivyotoa taarifa yake ” alisema Askofu Kakobe.

    Alisema hivi sasa amegundua hawatakiwi kupinga upitishaji wa umeme huo kimwili kama walivyokuwa wamefanya huko siku za nyuma bali ni kutakiwa kukaa katika maombi kupinga suala hilo na hataweza kubishana na watu wasiomtambua Mungu.

    Alisema hivi sasa amepata taarifa za uhakika kuwa baadhi ya watu wamepewa taarifa kuwa wanatakiwa kuhama katika eneo hilo kupisha upitishaji wa nguvu hiyo ya umeme kitendo ambacho kinampa ishara kuwa kuna mpango wa kanisa lake kuvunjwa.

    Askofu Kakobe alipingana na madai yaliyotolewa na Mshauri Mtaalam wa Kampuni ya BICO, kuwa Shirika la Umeme Tanzania (TANESCO), linatakiwa kuepukana na kona kali kwenye waya na kutounganisha sehemu yoyote kati ya nguzo namba 18 na 19.

    “Nakwambia hata wakipitisha umeme huu hapa… hautawaka kwa vile nguvu ya Mungu itashinda nguvu ya umeme lakini kibaya nimesikitishwa na Waziri Ngeleja kuutangazia umma eti nimekubali umeme upitishwe hapa, nasema siyo kweli jamani,” alisema Askofu Kakobe.




     
  2. Mbogela

    Mbogela JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2010
    Joined: Jan 28, 2008
    Messages: 1,368
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Source mkuu, au ulikuwepo mwenywe?
     
  3. Iramusm

    Iramusm JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2010
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 401
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Sure, hii kauli ni nzito tupe source.Manake kama kasema hivo kweli,lol,na umeme uje kuwaka itakuwa sooo!!
     
  4. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mbona kachelewa jamani kama alijua mungu anaweza kuzuia umeme usipite kwa maombi kwanini kuwatesa watu hivyo jamani kukesha hivyo na kuwapa watu faida kwa malumbano ya vyombo vya dola ebu tuwape mda tutajua nani mkweli tanesko, kakobe au mungu ila kwa kdri nijuaavyo mungu adhiakiwi umeme ukiwashwa na ukafanya kazi mungu atokuwa mwongo ila kakobe
     
  5. w

    wasp JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2010
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Askofu Kakobe anatishia nyau na mwisho wa siku ataaibika. Mungu wa Abraham, Isaka na Yakobo ambaye ndiye Mungu wa Israel hawezi kusikiliza hoja za kipuuzi za Kakobe. Umeme utawaka kama kawaida ili watu wapate maendeleo.
     
  6. GM7

    GM7 JF-Expert Member

    #6
    Mar 11, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 491
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kakobeeeeeeee! Haya sasa ngoja tusubiri kitakachotokea.
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Mar 11, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    source:JF.
     
  8. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #8
    Mar 11, 2010
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Katika ulimwengu wa rohoni, hakuna lisilowezekana kwake yeye aaminiye.
     
  9. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #9
    Mar 11, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,443
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Amen
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Mar 11, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    kama serikali inalitaka lile eneo kwa nn wasimhamishie eneo lingine kwa makubaliano. nadhani ni kitu kirahisi tu. hawa TANESCO si ndio walishindwa kupitisha umeme juu ya makaburi? then now watafanyaje hii hali ikijirudia? they dont consider cost?
     
Loading...