Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kakobe asalimu amri kwa serikali

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by M-bongotz, Mar 8, 2010.

  1. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Lile sakata la kupitisha umeme mbele ya kanisa la Mch. Kakobe hatimaye linaonekana limefikia tamati baada ya waumini waliokuwa wanalinda kanisa hilo usiku na mchana kwa siku zote toka sakata hili lilipoanza kutawanyika rasmi hivyo kupisha njia kwa TANESCO kuendelea na mradi wao, hiyo ndiyo taswira iliyopo kanisani hapo leo asubuhi kwani hakuna 'mlinzi' hata mmoja anayeonekana.,inasemekana hii ni kutokana na kauli ya serikali iliyotolewa na waziri husika jana.
     
  2. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2010
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kama madhara hakuna acha kazi ziendelee!!! Ila what I know huwezi kushindana na serikali
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,044
    Likes Received: 5,234
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo amewatesa waumini wake kwa miezi miwili bila sababu yoyote ya msingi.
     
  4. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,417
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Walikuwa wanakesha pale 24/7...sijui kazi walikuwa wanafanya saa ngapi?
     
  5. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    walikuwa wanalishwa na bwana.
     
  6. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #6
    Mar 8, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    tehe tehe tehee!
    kukesha pale sio issue, mbona huwa wanakesha humo ndani wakisali bana, au kwa vile huwa hatuwaoni.
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Mar 8, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    People, u have to talk MATERIAL, na sio porojo!

    Ongeeni kilichotokea, na si kuripoti tu vitu pasi na kufanya rejea!

    Kwa waliokuwa makini kufuatilia hili suala, Kakobe amesimama Firm KABISA kutetea maslahi ya kanisa lake hadi dakika ya mwisho ambapo MUAFAKA umefikiwa kati yake na Waziri Ngeleja.

    Actually hii ndo SPIRIT ambyo Wabongo wote tunatakiwa kuwa nayo kila uchao.
    Kakobe ameweza kuwa na Msimamo wa juu kabisa na kuifanya serikali ifikirie mara ya pili, na hatimaye kutuma ujumbe wake ukiongozwa na waziri!...Hata hivyo, waliotazama mchakato huo siku hiyo, ni kwamba ilibidi waziri na Kakobe waingie mahali pa faragha ili kuongea kwa ukaribu kabisa, ndipo muafaka ulipatikana!

    Mikataba ya kishenzi inaingiwa na serikali, wabongo kimyaaa!
    Watu wanachukua vijisenti serikalini, wabongo kimyaa, mbaya zaidi wanawalaki watu hao wezi kama mashujaa!

    KAKOBE umeonyesha kwamba mambo haya yanawezekana, na serikali iko kwaajili ya kuwatumikia watu kwa njia ya kusikilizana nao, na si kuwaburuta!
    BIG-UP KAKOBE!
     
  8. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #8
    Mar 8, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,417
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Muafaka gani ulifikiwa wakati imethibitika Kakobe alitoa vipimo visivyo sahihi? Au alitaka kukutana tu na waziri kupiga nae stori?
     
Loading...