Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kakataa Mwaliko!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee Mwanakijiji, Sep 27, 2006.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Sep 27, 2006
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,311
    Likes Received: 2,181
    Trophy Points: 280
    Nimetoa mwaliko kwa Rais wetu kuzungumza na Watanzania ambao hawajapata nafasi ya kumsikia na kusikia maoni yake juu ya mambo mbalimbali. Hususan:

    a. Msiba wa Walter na Vonettha
    b. Mahusiano kati ya Ubalozi wetu DC na watanzania hapa
    c. Mafanikio ya ziara yake hapa
    d. Msimamo wa TZ kuhusu mambo mbalimbali ya Kimataifa, hususan kuhusu habari ya kuwa Tanzania imekubali kupeleka majeshi Darfur
    e. Masuala ya Kiuchumi ya Tanzania

    Mahojiano yalikuwa ni maswali ya moja kwa moja hakuna kuzungukana, lakini jibu nililopatiwa na mmoja wa waandishi wa Rais ni kuwa "Rais hana muda"! Sijui hata kama wamemuuliza? Nimeomba dakika 15-20 za muda wake... Au hadi arudi nyumbani?

    Watanzania wanaosikiliza KLH News zadi ya 600! na wanazidi kuongezeka wangependa kumsikia Rais wao badala ya kuambiwa na vyombo vya habari vya BBC, VOA, Boston Globe, n.k Zungumza nasi, Mr. President kabla hujaondoka. Let your people talk to my people and we'll make this happen


    Please!!!

    M. M. Mwanakijiji
     
  2. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2006
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Hapohapo ungaliuliza maswala ya

    Mikataba,Kugushi zile PhD, Umeme,Mahakama ya Kadhi,Mapanki, Utumikwashwaji wa watoto wadogo Mererani,Pesa kushuka mno,Sakata la NSSF,Ununuzi wa ndege mpya,Salma kutumia pipa lile kwenda kunywa kahawa na Muswati,Ajira kwa vijana ,JK kaota si mjinga maana angalipata kibano kikali .
     
  3. The Invincible

    The Invincible JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2006
    Joined: May 6, 2006
    Messages: 3,558
    Likes Received: 309
    Trophy Points: 180
    As populist leader, JK would naturally not accept such a show. Those prez aides have done their homework. They could lose their positions to engage in the arrangement of such kitimoto for president.
     
  4. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2006
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Usikate tamaa kumtafuta akikushinda mtafute PM wake ambaye hatajua nini utauliza na ummalize .Ukimpata usiache kumuuliza juu ya rushwa na yeye kuwaita wabunge pembeni na hata kuwatisha wananchi akiwa ziarani wale ambao wanaona serikali haijafanya kweli .Muulize pia 60m alizotoa na wale wanafunzi walio rudi makwao kwa kisa cha serikali kukosa pesa .
     
  5. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #5
    Sep 27, 2006
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,311
    Likes Received: 2,181
    Trophy Points: 280
    A free show like mine, where the episode can be emailed to hundreds of Tanzanians, a show that is free, no commercial or profit is made... a show that reaches over 50 countries and more.. it doesn't hurt!! Someone who knows about this show might have tipped the President!! I hope watabadili msimamo na kuzungumza nasi kabla hawajaondoka...!
     
  6. a

    alles JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2006
    Joined: Oct 14, 2006
    Messages: 356
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rais wetu ni ******, huwa akubali kiraisi maswali ya moja kwa moja.Kumbuka kipindi cha kampeni ya urais alialikwa kwenye mdaharo yeye ma viongozi wa vyama vya upinzani kama Prof Lipumba lakini KJ alitoa nje.
     
  7. O

    Ogah JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2006
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,187
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kumbuka pia kwenye discussion na BBC in South Africa, mwenyewe nilitaka kuingia chini ya uvungu.........maana swali liliulizwa halafu JK akaombwa atoe mtizamo wake..........basi yeye kwa haraka and i quote......... "the question has already been answered"............end of quote, ikabidi vijana wake waingilie kati kunyambua swali na kutoa mtizamo wa TZ.
    kwa hiyo Mwanakijiji wee endeleza juhudi zako one day yes!
     
  8. j

    juju man Member

    #8
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 6, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    usisahau kumuuliza...kwann nchi yetu.........ina noti za aina mbili.....ya zamani na ya sasa.
    #i hate my president
     
  9. T

    Top Cat Member

    #9
    Oct 21, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mzee Mwanakijiji, naona una mkakati wa kufufua kwa kasi thread zako zilizozeeka
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #10
    Oct 21, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    old is gold
     
  11. 1

    124 Ali JF-Expert Member

    #11
    Oct 21, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 3,555
    Likes Received: 336
    Trophy Points: 180
    Thanks Top nyau ,i was wondering whether i am in time machine or some sort of dejavu!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. T

    Top Cat Member

    #12
    Oct 22, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa mbona hujagonga 'like' button?
     
  13. T

    Top Cat Member

    #13
    Oct 22, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yaani hapo umecheza na herufi tu

    G/​old
     
  14. T

    Top Cat Member

    #14
    Oct 22, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umecheza na herufi tu

    G/old
     
  15. zeus

    zeus JF-Expert Member

    #15
    Oct 22, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    weeee , azungumze wakati hajaandikiwa majibu?
     
  16. G

    G. Activist JF-Expert Member

    #16
    Oct 22, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 484
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    JK will not going to accept the invitation, unless the questions handed to him a week before mahojiano!! Otherwise forget to meet JK for questioning
     
  17. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #17
    Oct 23, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,741
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 160
    very poor english! Ungeandika kiswahili usingesomeka?
     
  18. StayReal

    StayReal JF-Expert Member

    #18
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 519
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    JK hawezi hata siku moja coz anajua ataambuka!
     
  19. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #19
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,391
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    some things never change....

    Hata ungemuita leo, asingekuja!!!
     
  20. c

    chitanda.nyoka Senior Member

    #20
    Oct 31, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    muache ajaribu,hii lugha ya watu lazima awe ana jaribu akikosea ndo kujifunza na kama unaona amekosea mrekebishe ajue amekosea wapi cku nyingine ajirekebishe siyo kumkatisha tamaa.
     
Loading...