Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kakamatwa live!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by chetuntu, Jan 30, 2011.

  1. c

    chetuntu R I P

    #1
    Jan 30, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Habari wanajamvi,poleni na wkeend. Katika pitapita zangu wkend hii nimekutana na mwanadada mmoja kwa maelezo anahitaji ushaur kabla mambo hayajaharibika. Huyo dada amekuta picha za utupu za wanawake kwenye kamera ya mumewe ambae alikuwa safarin kwa mwezi mmoja. Kibaya hizo picha zinaonyesha mazingira, vitu kama mabeg ya mumewe yanaonekana wazi. Amemuuliza kama kawaida amekana vibaya na kamera anayo huyo dada. Ushauri wanajamvi hatua za kuchukua .Nawasilisha.
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ndoa zina kazi!!Amuulize taratibu kwa upole labda atamwambia!Kama inaonyesha vitu vya mumewe vilikuwepo kwahiyo nae alikuwepo!Cha msingi ni kupata uhakika then aamue kama anaweza kusamehe na kusahau au kuachana nae!
     
  3. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #3
    Jan 30, 2011
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Kama amekataa hana njia nyingine ya kumlazimisha. Lakini aache tabia ya kumpekuapekua mumewe.
     
  4. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #4
    Jan 31, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,129
    Likes Received: 263
    Trophy Points: 180
    hapo ''kama kawaida'' unamaanisha ni kawaida mwanaume kukana au sijakuelewa?
     
  5. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #5
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hapo kazi ipo!!!!
     
  6. czar

    czar JF-Expert Member

    #6
    Jan 31, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 340
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hawaaminiani? Anatafuta nn kwenye vitu vya mumewe? Thats why I dont understand the role of vows people say during their wedding days.
     
  7. Yahemovich

    Yahemovich Senior Member

    #7
    Jan 31, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapo huyo mwanaume anakazi, hajui kama harufu ya pombe ilimponza mlevi...! Mwambie huyu mwanamke luv is personality, achague m1 lililo sahihi alikalie na kulisimamia.
     
  8. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #8
    Jan 31, 2011
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    No comment wadau, maana inawezekana hata simu yangu iko na vitu ndivyo sivyo, jamani utandawazi ni noumer
     
  9. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #9
    Jan 31, 2011
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mambo mengine ni kujitakia. Privacy is privacy!! Huyo mwanamke achague kuacha picha zikae ndani ya kamera au afanye uamuzi mwingineo atakaoupenda
     
  10. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #10
    Jan 31, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    umbea mtupu
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    Jan 31, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hivi camera ni vitu vya mumewe au ya familia???Kwanini kuangalia kwake ndo kuwe kavunja vows na sio mume kwenda kua na kufanya vituko huko????:twitch:
     
  12. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #12
    Jan 31, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Mechi za nje noma bora uwe mpole tuuuuuuuuuu
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Jan 31, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Natamani kungekua na sheria inayowanyima baadhi ya watu kuoa/kuolewa maana wanachofanya ni kusababishia wenzao maumivu ya moyo tu!
     
  14. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #14
    Jan 31, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,674
    Trophy Points: 280
    amwambie mumewe azifute mambo yasihe kwa sababu kama ni kusafiri atasafiri tena tu
     
  15. Mhafidhina

    Mhafidhina JF-Expert Member

    #15
    Jan 31, 2011
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 548
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hizi sheria zipo, sheria ya ndoa inatamka wazi kwamba, ndoa haiwezi kufungwa mpka itangazwe siku 21. Kama kuna pingamizi, pingamizi hilo linapaswa kuwasilishwa mapema iwezekanavyo, na ndoa hiyo haitafungwa.
     
  16. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #16
    Jan 31, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,214
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Nafikiri tusijump tuu na kutoa hukumu bila kupata info zaidi. Aliyeweka hii thread hajatoa maelezo ya kina kuhusiana na hiyo sakata. Hatujui mmiliki wa wa hiyo kamera ni nani. Ni kamera ya familia? Au ni kamera ya mwanamke ambapo mwaume aliazima? Amesema tuu kamera ya ya mumewe. Hiii inaweza kuwa na maan nyingi. Hata kama ni kamera wa mwanaume, hatujui mwanamke ameipataje mpaka akaangalia hizo picha. Pia hatuna the other side of the story. Who knows, may be mwanaume ameziweka hizo picha makusudi?
     
  17. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #17
    Jan 31, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Nilitaka kusema hivyo hivyo hapo kwenye red aache kabisa hiyo tabia atakufa siku si zake.:clap2:
     
  18. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #18
    Jan 31, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Well said mkuu
     
  19. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #19
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    haiyaa sasa kwanini alimuoa kama bado anaufuska anaoufanya...umenichekesha eti asimpekue mie ntampekuwa mpaka kwenye ukope...si wangu lazma hiyo kumpekuwa mpenz wako abuy..
     
  20. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #20
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    u are right lizzy..
     
Loading...