Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kaka yangu anatembea na mama mkwe wangu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kiranja Mkuu, Nov 30, 2010.

  1. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #1
    Nov 30, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Naishi dar, brother wangu mkubwa ambaye ni mstaafu kaja kufuatilia madai yake. Nyumbani kwangu anaishi pia mama wa mke wangu.

    Juzi nlipotoka kwenye mizunguko na kurudi nyumbani mida ya saa tano asubuhi niliwakuta live wakilimega tunda.

    Kwa kweli kaka yangu ni mtu mzima ambaye kwa umri kamzidi hata mkwe wangu. Lakini hii siielewi, matokeo yake nimejikuta mi ndo naona aibu hata kuwaangalia.
     
  2. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #2
    Nov 30, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwani Baba Mkwe wako yuko wapi?
     
  3. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #3
    Nov 30, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Alifariki siku nyingi nyuma
     
  4. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #4
    Nov 30, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Case closed!!!!
     
  5. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #5
    Nov 30, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Sijaona shida hapo kwa kweli wacha wajipe raha
     
  6. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #6
    Nov 30, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mhh!! Na Mama yenu je?
     
  7. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #7
    Nov 30, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Kama shemeji hajajua basi hakuna kesi....
     
  8. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #8
    Nov 30, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,064
    Likes Received: 5,259
    Trophy Points: 280
    Kudadadadadadadaddaddadadadadadadadadadaadeki...
    Huyo braza wako na bujibuji hawana tofauti
     
  9. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #9
    Nov 30, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Head Prefect:

    Inamaanisha walikuwa wanakula tunda sebuleni au?

    BTW: hapo Mama Mkwe unaye! kha!
     
  10. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #10
    Nov 30, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sasa bwana mdogo mbona unanidhalilisha. Aaah
     
  11. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #11
    Nov 30, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Sio Braza huyo tena ni Baba Mkwe ongeza heshima dogo
     
  12. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #12
    Nov 30, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Dear - Hii comment yako inawezekana kuwa "post of the year"!
     
  13. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #13
    Nov 30, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,064
    Likes Received: 5,259
    Trophy Points: 280
    Ukome kunikaribisha kwenu wakati kijua fika kuwa dada zako wazurna tayari kunikosa mtanashati kama mimi
     
  14. K

    Kituko JF-Expert Member

    #14
    Nov 30, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,945
    Likes Received: 1,087
    Trophy Points: 280
    kesi Hipo,
    kwa sababu huyo Kakake sasa atakuwa ni Babamkwe wake, na Watoto wa Kakake sasa watakuwa mashemeji zake, Na Mkewe anamwita huyo kaka ya Mmewe kuwa ni Babayake na watoto wa wa huyo shemeji yake watakuwa wadogo zake
    Kaaaaaazi kwelikweli
     
  15. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #15
    Nov 30, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,111
    Likes Received: 16,056
    Trophy Points: 280
    Kama wote wako singo acha wajiachie bana....kwa nini ulete kauzibe?
     
  16. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #16
    Nov 30, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Aisee kumbe ni wewe...hongera sana
     
  17. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #17
    Nov 30, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,064
    Likes Received: 5,259
    Trophy Points: 280
    Kweli wewe ni kidume cha mbegu, naona umeamua kuunganisha undugu jumla
     
  18. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #18
    Nov 30, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Why darling???
     
  19. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #19
    Nov 30, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    mpe tano bro kwa kumsaidia huyo mjane... they need love too

    Dah
     
  20. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #20
    Nov 30, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Si ana umri mkubwa huyo braza?tabu nini sasa
     
Loading...