Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kaka yangu ana bottom kubwa afanye mazoezi gani?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by babylove, Nov 12, 2010.

  1. babylove

    babylove Member

    #1
    Nov 12, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Happy people how are u? za siku nyingi. Kwetu tumejaliwa maumbile mapana chini ya kiuno, kwa sisi wadada kutembea tuna feel shy sometimes hasa tukiwa TZ maeneo ya kariakoo wanaume wanatutaniaga kwa kupiga miluzi.

    Ishu kubwa hapa ni my bro yeye na ame adopt hio hali na ana jifeel noma kwani anakuwa na bottom kubwa na akitembea wenzake shuleni wamtania. Kuna aina gani ya zoezi au dawa ya kupunguza hilo eneo ili awe kama wanaume wengine? Msaidieni my bro is so unhappy. Tulirithi toka kwa wazazi wote.

    Thanks guys we are waiting for solutions.
     
  2. K

    Kituko JF-Expert Member

    #2
    Nov 12, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    Keshafika Umri wa kubalehe?, kama hajafika anaweza kubadilika, lakini kama keshabalehe basi inaweza kuwa ndio mojakwa moja na mara nyingi huwa ni hormone imbalance (ana hormone nyingi za kike) na mara Nyingi huwa inaambatana na sauti kutokuwa nzito na hata kukosa Ndevu, Hilo sio suala la mazoezi ni kitu kazaliwa nacho, lakini kuna dawa ambazo zinaweza kurudisha hizo Hormone kwenye Balance yake, sina uhakika kama Tanzania Zipo ama kuna clinic inayofanya hayo mambo hapa Tanzania
     
  3. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #3
    Nov 12, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    mmmhh!! Sudhani kama hilo ni tatizo la kumfanya mtu akose raha!! He needs to be confortable na mwili wake. Anatakiwa apate ushauri wa kisaikolojia zaidi, pia aanze mazoezi ya kukimbia (jogging).

    Kikubwa hii needs to be ok with himself....no one is perfect!! Sishauri sana madawa ya kisasa ya kupunguza makalio kwa sababu ya side effect zake!!

    Dada mwambie kaka yako hata Fat Joe ana makalio makubwa yet he is living his life like real G!!
     
  4. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #4
    Nov 12, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    Mi namshuari avae suruali pana .. ni maumbile!! hakuna tizi la kupunguza hiyo kitu..
     
  5. Fabolous

    Fabolous JF-Expert Member

    #5
    Nov 12, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 1,120
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Baby love ni PM
     
  6. HISIA KALI

    HISIA KALI JF-Expert Member

    #6
    Nov 12, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    je sehemu zingine za mwili yuko sawa? Haswa tumbo, kifua na mapanja.

    Any way hiyo inaweza kuwa ni obesity ya makalioni. Ili kuondoa hilo tatizo basi afanye mazoezi ya kukimbia, kuendesha baiskeli, mchakamchaka na mazoezi mengine ambayo yanafanya misuli ya makalio kushughulika.
     
  7. N

    NKINKI Member

    #7
    Nov 12, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Awatafute wamasai wampatie dawa
     
  8. babylove

    babylove Member

    #8
    Nov 12, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka Kituko, Brooklyn thanks a lot for advice
     
  9. N

    NINAHASIRA Member

    #9
    Nov 12, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hayo ni maumbile tu kumbuka mungu alituumba kwa mfano wake sasa atakapojichukia mwenyewe akumbuke anamchukia mungu alivyomuumba so mwambie awe confortable tu!
    But kwa msaada zaidi aonane na Watu wa forever living products watamsaidia kwani yawezekana ikawa ni mafuta tu mwilini mwake!
     
  10. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #10
    Nov 12, 2010
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,567
    Trophy Points: 280

    SHENZI TAIPU MIMI, uchaguzi 2010 ulinifanya kuisahau forum hii !!!!!!
     
  11. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #11
    Nov 12, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,727
    Likes Received: 420
    Trophy Points: 180
    Shaft yake inafanya kazi sawasawa? Kama ndio, basi he has to make sure he propelled it frequently! Pia afanye mazoezi na kuwa makini na diet.
     
  12. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #12
    Nov 15, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Alitakiwa asome shule za msingi zisizo na madawati akalie mawe for 7 years yangeisha kabisa.......
     
  13. C

    Chupaku JF-Expert Member

    #13
    Nov 15, 2010
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 948
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Kuna wanaume watatu hivi nawafahamu ambao wana ishu kama ya kaka yako. Anahitaji counselling sana sana ajikubali alivyo. Ni hatari sana kama atajisikia vibaya maisha yake yote, atakosa raha ya maisha. Avae mavazi sahihi pia
     
  14. e

    ejogo JF-Expert Member

    #14
    Nov 15, 2010
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Anaumri gani? aoteshe kitambi mambo yatabalance.
     
Loading...