Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kaka yangu alizaa na mke wa mtu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ozzie, Aug 23, 2011.

  1. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2011
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Leo nimepigiwa simu na kaka yangu. Mazungumzo yetu yalikuwa kama hivi:
    Bro: Hello… Mambo vipi?
    Mimi: Poa tu
    Bro: Hapo nyumbani hawajambo?
    Mimi: Tunamshukuru Mungu sisi wazima
    Bro: Mnaendeleaje?
    Mimi: Aaah! Huku hakuna issue. Mambo 50/50. Bado tunateseka na mgao wa umeme.
    Bro: Sasa Ozzie, kuna shemeji yako anakaa mitaa ya chini kule karibu na mto. Anasema alikuwa anakuona mara nyingi ukipita na gari.
    Mimi: Nani huyo shemeji? Mbona mimi simjui? (Ninadakia nikiwa na hofu, isije ikawa kuna sehemu nimeharibu)
    Bro: Yupo kule chini, yeye anakufahamu. Anasema huwa mnaonana mara kwa mara.
    Mimi: Dah! Labda nitakuwa namfahamu, ila kuna dada huwa anakuwa kama anaonesha dalili za kunifahamu, lakini huwa nakausha. Kwani yeye ni mweupe?
    Bro: Hapana! Atakuwa siye. Yeye ni maji ya kunde.
    Mimi: OK! Sasa kwa nini anaogopa kunisalimia au kujitambulisha.
    Bro: Aaah! Sijui, ila nadhani anashindwa namna ya kukuanza
    Mimi: Basi mwambie kama tutaonana tena asisite kunisalimia na kujitambulisha (maana kwa sasa nimepunguza mizunguko ya mitaa ile). Lakini sijaelewa ni shemeji yangu kivipi?
    Bro: Nilizaa naye bwana.
    Mimi: Mbona mimi sijui kama ulizaa na mtu mwingine zaidi ya mama Phine (Nikadakia).
    Bro: Aah basi tu! Kwa sasa mtoto ni mkubwa sana. Anasoma form one shule ya …. (Shule Fulani inasifika kwa kufaulisha wanafunzi)
    Mimi: Aah, haiwezekani bwana. Kwanini unasema sasa baada ya miaka yote hiyo kupita? Mama anajua? (Baba alifariki kitambo)
    Bro: Ndiyo, Mama anajua (Najua kanidanganya, Mama angejua angeniambia, na angemtafuta mtoto huyu)
    Mimi: Sasa siku zote hizi nani anamhudumia mtoto? Wewe unapeleka pesa za matumizi na ada ya shule?
    Bro: Hapana, sipeleki chochote. Yule dada ni mke wa mwanajeshi
    Mimi: Duh, ina maana jamaa ameamua kuchukua mzigo wa kumtunza mtoto asiye wake.
    Bro: Yeye hajui kama mtoto sio wake. Nilimpa mimba mkewe wakiwa kwenye ndoa.
    Mimi: Duh! ebwanae? Ndiyo kipindi kile unavuta sigara na bangi nini? (kwa sasa ameokoka)
    Bro: Aah! Mimi sijui. Sasa mwanamke kachanganyikiwa kichizi. Haachi kunipigia simu. Anasema siku zinapozidi kusonga mbele na ndivyo mtoto anavyozidi kufanana na mimi.
    Mimi: Sasa si bora aende kwa mama kumtambulisha mtoto?
    Bro: Kwanza anaogopa sana kwenda kwa Mama (naanza kujua Mama hajui), pili hata asipoogopa atamwambia nini yule mtoto. Unadhani anaweza mtambulisha kwamba ana baba mwingine?
    Mimi: Yaani hapo balaa. Sasa mimi nitamwonaje huyo mtoto?
    Bro: Nitamwambia akutafute mapema, akiwa na mtoto au hata asipokuwa naye
    Mimi: Duh! Poa
    Naombeni ushauri. Nimtafute huyu mtoto ili nimwone au nichunie tu.
     
  2. D

    Domo Zege JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 687
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    No comment.Mke wa mtu ni sumu
     
  3. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    halafu ni mke wa Mjeda............!!!
     
  4. K

    KAPONGO JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2011
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,281
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    achana na uzinzi wa kaka yako! kama anataka kuanzisha cha moto basi mwambie mwenyewe huyo mjeshi kichwa kichwa ambapo nina hakika kuwa atakachoambulia ni manundu, na ndicho anachostahili angalau kwa sasa....huyo mtoto si wake hapa duniani wala akhera.
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Dah!!huu umalaya jaman!
     
  6. Criss

    Criss JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Duh!! nahic kiti kinazalisha joto ....anyway kaambali na hiyo mambo aisee utalipuka jombaa ..........waachie waliyoianzisha wataimaliza .
     
  7. G_crisis

    G_crisis JF-Expert Member

    #7
    Aug 23, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Nakushauri mtafute mfahamu huyo mtoto then mkae familia kama familia mtoto afahamike na amjue baba yake halisi kwani ni damu yenu hiyo, afahamiane na ndugu zake,la sivyo mtaficha hadi lini?
     
  8. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #8
    Aug 23, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Utakula mtutu wewe.
     
  9. TheRedKop

    TheRedKop Member

    #9
    Aug 23, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mjini hapa watu wengi ndio wako hivyo..mtaani kwetu jamaa ni kiongozi mkubwa serikalini na analea watoto wawili wa jamaa tulikua nae chuo..dunia!na hawa wake?lol..
     
  10. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #10
    Aug 23, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Nafanya imagination ni wangapi wanalea watoto wa wenzao.
     
  11. pomo

    pomo JF-Expert Member

    #11
    Aug 23, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kama mjeda amefunga nae ndoa kihalali basi bro ako hana chake, kwenye ndoa wanasema
    kitanda hakizai haramu mradi tu mko kwenye ndoa,,sasa huyo bro ako kwani hana watoto
    wengine !!!! mwambie ampotezeee
     
  12. T

    Tata JF-Expert Member

    #12
    Aug 23, 2011
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,240
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Kumbukeni tu kuwa wanajeshi wengi huwa wana access ya SMG au bastola na huwa hawachelewi kuzitumia wanapochanganywa.
     
  13. C

    Chief Nanga Member

    #13
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Du!uzinzi nomaaa!!Hayo maji ya shingo kaka.
     
  14. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #14
    Aug 23, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,181
    Likes Received: 16,163
    Trophy Points: 280
    Kuweni waangalifu
     
  15. semango

    semango JF-Expert Member

    #15
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    damu huwa haipotei.iko siku isiyo na jina mambo yote yatakua hadharani
     
  16. Pezzonovante

    Pezzonovante JF-Expert Member

    #16
    Aug 23, 2011
    Joined: May 1, 2008
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duuuuuu Duuuuuuu HAPO SASA
     
  17. S

    SMART1 Senior Member

    #17
    Aug 23, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 133
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kaka ukienda kumuona hakikisha unaenda na kikopo cha grisi, maana mjeda akikukamata tu umekatwa seal
     
  18. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #18
    Aug 24, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,077
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    ....kaa chonjo,hiyo kesi haikuhusu!tena hama kabisa huko maana huyo mtoto pia atakuwa anafanana na wewe tu
     
  19. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #19
    Aug 24, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Nashindwa kuelewa mke wa mtu unajiachia tuuuu mpaka unapata mimba, akili haifany kazi ama
     
  20. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #20
    Aug 25, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    kama unataka kumwagiwa tindikali na mwenye mali nenda! Mwambie kaka yako a-solve Kiranga chake mwenyewe
     
Loading...